หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนรอยโจร  (อ่าน 134245 ครั้ง)
โอ้ว เหตุการณ์สดมากขนาดนี้เลยเหรอหมี อู้ย..
ตะกี้ขอเอาไปเขียนลงบล็อกโดยไม่ได้ับอกกล่าวเป็นที่เรียบร้อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่พิลึกหรอก พึ่งกดผิดมาเอง จนโดนยึดไปเมื่อตอนเย็นเอง  กร๊าก

ทีแรก กดอะไรไปจำไม่ได้ ทีที่สองกดรหัสถูก แต่มันบอกว่าผิด ทีที่สาม กดอีกทีแบบตั้งใจ มันยึดบัตร

นึกไปนึกมา นึกออกว่า มันเป็นรหัสของบัตรอีกใบ  โวย

กาก
น่าจะโทรไปหาดีกว่าครับ เอาแบบว่าเนี่ยกะลังจะโอนไปให้แต่โดนอายัดไม่รู้เอาไงดี

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
พลังหมียอดมาก  กรี๊ดดดดด
รอดูว่าจะจับโจรได้รึเปล่า
โอ้ว เหตุการณ์สดมากขนาดนี้เลยเหรอหมี อู้ย..
ตะกี้ขอเอาไปเขียนลงบล็อกโดยไม่ได้ับอกกล่าวเป็นที่เรียบร้อย

เอาเลยพี่แอน

เผื่อคนอื่นโดนอีก
เพราะคงโดนกันเยอะอ่ะ  ไหว้

ยังไงก็ช่วยบอกด้วยว่า อรเป็นสาวสวยโสด หาแฟน

หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ติดตามๆ  นะนะ ตื่นเต้นแทนเลยเนี่ย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แอบอ้าง
หมีอรเป็นคนที่เจออะไรแบบนี้บ่อยๆ ครับ
ไม่รู้เป็นเพราะตัวเองมีพลังอำนาจในการดึงดูดมิจฉาชีพเข้าหาตัวหรือเปล่านะ
โอ้ว ในบล๊อคของแอน  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ลุ้นสุดๆ  กรี๊ดดดดด
จับให้ได้นะพี่อร

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อรไม่ค่อยเจออะไรพวกนี้บ่อยๆนะ  โวย

ก้มีแต่ยัยก้อยเนี่ยแหละ

รอลุ้นต่อพรุ่งนี้่จ้ะ
โหวว ลุ้นมากๆครับ อรเจ๋งมาก  เจ๋ง
อ่านมันส์มาก อยากช่วยจับด้วย
+ เลยทีเดียว

หรือไม่ก็ลองมุขนี้ครับ
ตูเอทีเอมตังหมด แล้วแถวบ้านมีแค่ตู้เดียวเลยกะว่าจะไปทำรายการในธนาคารให้

ไม่รุ้ว่าจะเนียนมั๊ยนะครับ แต่พอเจอแบบนี้ก็จี๊ดหมือนกัน เวลาเราต้องใช้เงินแล้วเอทีเอมตังหมด

เอาใจช่วยครับ   หมีโหด~

รออ่านตอนต่อไปครับ

DiggityDaw aka วัวโหดด
เด๊่ยวอรจะโทรไปหาเค้าแล้วค่ะ ว่าโอนไปแล้ว ยังไม่ได้เหรอ

แป๊บ เดี๋ยวมาบอกว่าเป็นไง  เจ๋ง

ขอรับรองว่าเป็ยความจริงค่ะ  ฮิ้ววว

ปล. ต้องสมมุติชื่อหมีว่า กิฟ เนี่ย

มันไม่ใช่อ่ะค่ะ
มันไม่เข้ากันเลย  เอือม

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กรี๊ดดดดด ลุ้น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ระวัง ถ้าดิ้นหลุดก็หลุดเลยนะครับ
แบบนี้อรอัดเสียงไว้ได้ไหม หรือใครมีวิธีเส้นสายอะไร
ที่ช่วยให้เช็กประวัติของเจ้าของบัญชีนี้ได้ไหม
อาจจะเป็นการติดต่อกับธนาคารพร้อมหลักฐานนี่ก็ได้
เข้าใจว่าธนาคารน่าจะให้ความร่วมมือนะครับ
เพราะธนาคารเองก็เดือดร้อนเหมือนกัน (อย่างน้อยก็เรื่องชื่อเสียง)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 27