หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38]

ผู้เขียน หัวข้อ: โอยยยย อ่านกระจู๋แนะนำตัวแล้วเหนื่  (อ่าน 126031 ครั้ง)
ชักกระตุกเหรอคะ  น้องดำ

Las Noches Rubicundior
เข้ามากดตบมุกเฉยๆเลยครับ

เพื่อลุงร่มเลยทีเดียว
 อ๊าง~

DiggityDaw aka วัวโหดด
อุ๊ย ลืมแนะนำตัวกับพี่ร่มห์. อ๊าง~

ชื่อน้ำตาล.นะคะ สถานะเป็นนางฟ้าสวยใสใจดีไม่มีแฟนเลี้ยงง่ายตามใจไม่เจ้าชู้

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ร่มห์.นะคะ ไม่เคยคุยกับพี่ร่มห์.เลย

แต่ติดใจจู๋โชว์อะดูดของพี่มากค่ะ! แหยะ

( กร๊าก ที่พูดมาตรงข้ามกับชีวิตจริงทุกอย่าง กดตุ่ม!)

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 11:21 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
ตูบอกแล้วไงที่พูดมาตรงข้ามกับความจริงหมดเลย ใช่ซี้~

..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 เม.ย. 2016, 11:21 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
 ใช่ซี้~ ตามสบายเลยพ่อคู๊ณ

พี่ต่อเป็นฤาษีเหรอ โวย

แกล้งน้องตาลทำไม
เดี๋ยวจะโดนรุม ยิ้มเหี้ยมเกรียม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ย. 2008, 20:25 น. โดย eThics » บันทึกการเข้า

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เฮ้ย ไม่ได้ลืม ไม่ได้อยากแนะนำตัวกับพี่ร่มห์เท่าไหร่หรอก 
ชื่อน้ำปลา.นะคะ สถานะเป็นนางมาร ไม่สวย ไม่ใส ใจดำ มีแฟน เลี้ยงยาก ไม่ตามใจ เจ้าชู้สุดๆ 
ไม่จำเป็นไม่อยากรู้จักพี่ร่มห์.นะคะ เคยคุยแล้วไม่ชอบเลย
แต่ไม่ชอบจู๋โชว์อะดูดของพี่เลยค่ะ! 

พี่เสียตัว  ฮือๆ~ ฮือๆ~

(กดปุ่มด้วย)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
กดสีม่วงตาม ได้อารมณ์มากๆ  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
อ้าว ลืมสวัสดีพี่ร่ม ไอ้มืดหมี

พี่ต่อเป็นฤาษีเหรอ โวย

แกล้งน้องตาลทำไม
เดี๋ยวจะโดนรุม ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ไหว้ ขอโทษทีครับน้องตาล พี่ลืมว่าพี่ไม่แกล้งคนสวยที่มีแฟนแล้ว  น้องดำ

เอาค่าง้อไป 1 เกย์ออก
 ใช่ซี้~ บ้ายออภัยก็ได้ค่ะ

เกย์ออก น่ารักนะนี่
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38]