หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาฟ้อนแบบธรรมดา (ที่สุดของธรรมด  (อ่าน 3618 ครั้ง)
คือตอนนี้ต้องทำหนังสือส่งอาจารย์อยู่ จัดหน้าใน InDesign อะค่ะ อยากจะได้ฟ้อนแบบธรรมด๊า... ธรรมดา พอจะมีบ้างไหมคะ
คือตอนแรกก็ว่าจะใช้ cordia new อะค่ะ แต่พอเข้าโปรแกรม Ind แล้วมันสระลอย Y___Y เลยอยากได้หน้าตาเหมือน ๆ cordia new แต่สระไม่ลอยมีไหมคะ?  งั้นเหรอ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้มีพระคุณ และมีน้ำใจ ทุกท่านเลยค่ะ  ไหว้
PL สแตนดาร์ด ครับ ในฟอนต์โหลดมี ฮี๊ กับๆ
ฟอนต์ UPC เวอร์ชั่นใหม่ใช้ได้เลย

http://www.macdd.com/upcfont.zip

ฟอนต์มาตรฐานที่มีอยู่ในเครื่องอยู่แล้วยังไม่ธรรมดาพอเหรอครับ งง

งบน้อย
ขอบคุณสำหรับทุก ๆ ท่านที่เข้ามาช่วยมาก ๆ ค่ะ  ไหว้ อ๊าง~ ไหว้

ฟอนต์มาตรฐานที่มีอยู่ในเครื่องอยู่แล้วยังไม่ธรรมดาพอเหรอครับ งง

พอดีว่าฟ้อนมาตรฐานมันสระลอยเวลาเข้า InDesign อะค่ะ เลยต้องมาถามหาหน้าตาแบบมาตรฐาน แต่สระไม่ลอย แหะ ๆๆ  ฮิ้ววว

ขอบคุณอีกครั้งค่า  ไหว้
ฟอนต์ซิป้าในหน้าดาวน์โหลดก็ได้นะจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]