หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ (ผู้ปกค  (อ่าน 51569 ครั้ง)
แปะไว้อ่านด้วยคน *-*

ส้มชอบ Vanilla Vodka (ไม่เอาของ Absolut นะ) ไม่ก็ Vanilla Gin

ซัดเพียวนี่ ปั๊ดจ๊าววววววววว 

เคยซัดเดี่ยวแบบเพียวไปหมดขวด จนเกือบสอยตูด 10 ล้อ ...

ส่วนเบียร์ ต้อเบียร์เชอร์รี่  ใครเกลียดเบียร์มากินอันนี้รับรองชอบแน่ะๆ เหมือนน้ำเชอร์รี่ผสมแอลกอฮอลล์มากกว่า กรี๊ดดดดด

แนนไม่กินเบียร์
แต่อยากลองเบียร์เชอร์รี่ของพี่ส้ม กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
วอดก้า 2/3 ของแก้ว shot เติม โซดาไปอีก 1 ส่วน บีบมะนาว โรยเกลือนิด ๆ

อะฮื๋มมมมมม  หื่น

.. What you think, you are ..
ทำไมผู้หญิงชอบกินเหล้าผสมโค้กแทนโซดา
ผมว่ารสชาติมันไม่ได้เรื่องเลยนะ  หมีโหด~

อีกอันคือเหล้าน้ำเปล่า  ไม่มีโซดา  อันนี้ก็กินไม่ลงเหมือนกัน  เอือม

มันหวาน กินง่ายกว่าค่ะ

พี่ชอบหยอดใส่ตบท้ายหลังจากใส่โซดากับเหล้านะ   

ถ้าให้เป๊ปซี่ล้วนๆ เมาง่ายเหมือนกัน   อ๊าง~

เลวยั้นเงา

แก้วแรกๆ ก็ออนเดอะรอคแหละ
เอ้าชน เอ้าชน (มอมเพื่อน  กร๊าก)

พอเพื่อนเมาแล้วก็ผสมโค้ก หรือไม่ก็เนียนโค้กทั้งแก้วไปเลย ... แฮ่

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ทำไมผู้หญิงชอบกินเหล้าผสมโค้กแทนโซดา
ผมว่ารสชาติมันไม่ได้เรื่องเลยนะ  หมีโหด~

อีกอันคือเหล้าน้ำเปล่า  ไม่มีโซดา  อันนี้ก็กินไม่ลงเหมือนกัน  เอือม

สำหรับกวางกินได้บางยี่ห้อนะ เหล้าผสมโค้กอ่ะ

ส่วนใหญ่จะกินเหล้าผสมโซดามากกว่า รู้สึกมันอร่อยกว่าง่ะ  อ๊าง~
ไม่ชอบกินกับน้ำเปล่า

เลี่ยน   ง่ะ

เลวยั้นเงา
อ่านของป๋าณตแล้วอยากลองมากๆ  อ๊าง~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เห็นจู๋นี้ แล้วหน้าป๋าณตลอยมาเลย
มีแต่หัวนะ เพราะหน้าไม่เคยเห็น กร๊าก
 กร๊าก กร๊าก
เห็นจู๋นี้ แล้วหน้าป๋าณตลอยมาเลย
มีแต่หัวนะ เพราะหน้าไม่เคยเห็น กร๊าก

แบบกระสือรึเปล่าครับ แต่ไม่มีกลิ่นคาวเลือด  กลายเป็นกลิ่น แอลกอฮอล์แทน  ไหว้

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."

ตั้งใจจะงดแอลฯ จนถึงสิ้นปี (เหงื่อแตกพลั่ก)

งบน้อย
อีกอึดใจเดียวนะคะ
เอาใจช่วย  กรี๊ดดดดด

ว่าแต่จะไหวไหม  กร๊าก

Las Noches Rubicundior

น้องส้มจ๋า เบียร์เชอร์รี่ หาซื้อได้ทั่วไปหรือไม่ พี่ไม่เคยเจอ

ตอบรวบยอดนะคะ ทั้งพี่ติ๊ก น้องฟ้า น้องแนน

เบียร์เชอร์รี่ มีขายที่ร้านไวน์คอนเนคชั่น มี 2 รส  รสเชอร์รี่กับแอปเปิ้ล ห๊อมหอม

ต้องเย็นๆด้วยนะ จะซุดยอดดดด  หอมเชอร์รี่ไปทั้งปาก หยี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13