หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ (ผู้ปกค  (อ่าน 51576 ครั้ง)

พอจังหวะเพื่อนเริ่มเมา เนียนโค๊กทั้งแก้วเลยครับ

เอประจำ  เกย์ออก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่แล้วคร้าบ.. สาวๆ จำไว้ใช้ยามคับขันนะคะ..
ถ้าอยากปลอดภัย ทิศตะวันตักเท่านั้นที่เราจะนั่ง  เจ๋ง

กวางกินเหล้าสลับน้ำเปล่าอ่ะค่ะ

เหล้า 1 แก้วเสร็จก็น้ำเปล่า 2 แก้ว

(มันเลยดูทำให้เราเป็นคนกินเหล้าเก่งด้วยมั้งเนี่ย เพราะทำให้น้ำแข็งหมดแก้วไวมาก)

ถ้าเมื่อไหร่ที่รู้สึกว่าเมาแล้วก็น้ำเปล่าไปตลอดเลย หรือไม่ก็ตามพี่แอ้ แหะ ๆ

ย้ายทิศไปชงเหล้าให้ (แต่ตัวเองแอบใส่โค้กกับน้ำเปล่ากินเล่น ๆ)

และเราก็แอบมอมเหล้าเพื่อนไปด้วย  ฮี่ๆ
เวลากินเหล้าแบบวงสัมมนาไทยๆ เรา ก็จะ โซดาน้ำ , น้ำเปล่า , โซดาโค้ก กัน
ของแอ้จะเป็นโซดาน้ำ แต่เติมโค้กนิดเดียว แค่ประมาณสองช้อนชาได้
เพื่ออะไรน่ะเหรอคะ ส่วนหนึ่งเพื่อให้มีกลิ่นนิดๆ อร่อยดี แต่ประโยชน์ที่สองก็คือ เนื่องจากแก้วของเรามันจะเป็นสีตุ่นๆ ตลอดเวลา..
เวลาที่เราไม่ต้องการดื่มเยอะ ก็ใส่โค้กซักสามช้อนชา เหล้าไม่ต้อง สามารถนั่งโต้รุ่งได้สบาย
ไม่เสียสุขภาพค่ะ ไม่มีใครรู้ด้วย.. แหะๆ ความลับในการท่องยุทธจักรเลยนะนี่..

อ๊าง~

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ดื่มแบบกวางนี่ดีนะ ทำให้ไม่แฮงค์
ดื่มเหล้าแก้ว แล้วก็น้ำเปล่าแก้วหรือสองแก้วสลับกัน
เห็นในรายการทีวีน่ะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แต่อย่าทะลึ่งกินเบียร์ไปด้วยนะ

2 อย่างตีกัน

ไมเกรนขึ้นเลย  ง่ะ
แล้วเอ๊กน๊อซนี่เป้นยังไงอะ งง

เห็นว่ากันว่าเป็นไข่ขาวปั่นกับอะไรก็ไม่รู้อะ

นานๆ จะเข้ามาที
 โวย วันนั้นที่น้ำแข็งหมดตลอด แบบนี้เองเหรอ

พันปอนด์ ก็ตกขวดละประมาณ เจ็ดหมื่น
ให้กินก็คงกล้ากินนะ แต่คงไม่กล้าฉี่ อ๊าง~

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
มันจะไม่ทรมานเหรอคะ  อู้ย..

Las Noches Rubicundior
ฉี่ทีละเป็นพันเลยนะ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
 กร๊าก เอากินต่อ
เวลามึนจะหาน้ำแข็งเคี้ยว

Las Noches Rubicundior
โวย วันนั้นที่น้ำแข็งหมดตลอด แบบนี้เองเหรอ

ถูก!!  แหยะ
เวลามึนจะหาน้ำแข็งเคี้ยว

เวลาคนอื่นๆ มึน เราก็นั่งยิ้ม เนียนกินกับ กร๊ากกกก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13