หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เครื่องดื่มแอลกอฮอล์ (ผู้ปกค  (อ่าน 51574 ครั้ง)
เอิ้วว เป็นจู๋ที่จะไม่พลาดเก็บดาวเลยหละ

จดสูตรรร   เกย์ออก

+ลุงอ๋าห์

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ข้อมูลเพิ่มเติม southern comfort ที่
http://www.southerncomfort.com/

ลองผสมกับ tonic หรือพวกน้ำผลไม้แล้วได้ผลอย่างนี้

ผสมน้ำผลไม้ ก็หวานๆไปด้วยกันทั้งสิ้น
ผสม tonic  อันนี้แล้วแต่ว่าชอบอย่างไหน ถ้าชอบรส tonic ก็ใส่โทนิคเยอะหน่อย กร๊าก

นี่ไง ก็เลยต้องมาโพสถามป๋า

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
รีเป็นขวดๆผมก็ผสมโซดา
แต่ถ้ามาเป็นแบนๆ หนาวๆก็ใช้จิบๆอร่อยดี

ที่บ้านตอนนี้มีเรดอยู่ลังนึง จะอยู่ถึงปีใหม่ไม่รู้ สองวันหายไปสองแล้ว 555 กินเองกะมีคน ยืม ไป

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
วะ
ชักอยากไปบ้านณัฐแล้วสิ
ผมชอบวิสกี้นะ รสมันเจ๋งดี

นั่งจิบพี่แสงไป คิดได้อีกสูตร
สาโทเชียงใหม่ ผสมน้ำองุ่นมาลี อร่อยมากๆ เพื่อนกระเทยบอกว่าเหมือนไวน์บ๊อกโดว์  กรี๊ดดดดด

แต่ถ้ามาเป็นแบนๆ หนาวๆก็ใช้จิบๆอร่อยดี

ที่บ้านตอนนี้มีเรดอยู่ลังนึง จะอยู่ถึงปีใหม่ไม่รู้ สองวันหายไปสองแล้ว 555 กินเองกะมีคน ยืม ไป
โวย โวย

กึ๋ยๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
อดีตชาติชอบดื่มเบียร์สด

ยุคต่อมาเปลี่ยนเป็นพวกค้อกเทล
B-52 >> Kamikaze >> คาลัวมิลค์ >> Barcardi >> Gin กลิ่นแอ๊ปเปิ้ล+มะนาว

ปัจจุบัน
แอลกอฮอลล์ไม่เข้าปากมาราว 4 ปีแล้วค่ะ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

บ้านนัทอยู่ไหนอ่ะ เดี๊ยวผมไปหา  กึ๋ยๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
B-52 ที่จุดไฟเวลากินด้วยรึป่าวคะ  กรี๊ดดดดด

เคยเห็นเพื่อนกินที่เสม็ด มันกินไปเป๊กเดียวเมาย้วยเลยแหละ
ตอนนี้ในปากมีแต่กลิ่นมาลิบูpineapple

นิ่มๆง่ายๆ นั่งชายหาดกับลมทะเลหนาว

ข้างๆมีไหล่ให้พิง

เมาเนียนมาก โวย

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
สูตรเร่งความย้วย B-52  กร๊าก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ตอนนี้ในปากมีแต่กลิ่นมาลิบูpineapple

นิ่มๆง่ายๆ นั่งชายหาดกับลมทะเลหนาว

ข้างๆมีไหล่ให้พิง

เมาเนียนมาก โวย

มีไหล่ให้พิงด้วย โวย

อ๊ะ ไม่ใช่สิ
ต้องขอสูตร ขอสูตรด้วยจ้า

B-52 ที่จุดไฟเวลากินด้วยรึป่าวคะ  กรี๊ดดดดด

เคยเห็นเพื่อนกินที่เสม็ด มันกินไปเป๊กเดียวเมาย้วยเลยแหละ

แม่นแล้วค่ะคุณน้อง ลองตอนท้องว่างๆ นะ
วูบวาบจากลำคอผ่านลำไส้ไปจนถึงกระเพาะ
2 ช็อตต่อเนื่องกำลังดี อย่างอื่นที่แรงกว่านี้ก็ไม่ไหวค่ะ ยอมรับว่าอ่อน

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
น้าผมว่าฝากเพื่อนซื้อมาจากมาเลเซีย ลังละ สี่พันกว่าๆ ตกขวดละสามร้อยห้าสิบได้มั้ง
รสชาติดีกว่าฮันเดรดที่ยืนพื้นเล็กน้อยครับ
ส่วนตัวผมชอบสีแดงมากกว่าสีดำนะ สีดำมันดุไป สีแดงมันจะอ่อนกว่ามั้ง ส่วนสีอื่นๆไม่ค่อยได้มีโอกาสกินจริงๆจังๆ 5555 ว่าไปนู่น

แต่ผมไม่ค่อยชอบผสมอะไรพิสดารนะ ชอบแบบเดิมๆมากกว่า ถ้าชิมๆก็พอได้ เลยไม่ค่อยได้สนใจส่วนผสมเท่าไรฮะ

ปาดกันลื่นเชียว

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
จุดฟงจุดไฟไรกัน
แอลกอฮอล์สลายหมด  ไม่ล่ะ

// เห็นด้วยๆกับณัฐครับ ดำดุเกิน

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13