หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ภาพและเนื้อหาบางส่วนในหนังสือ Portrait  (อ่าน 19241 ครั้ง)
เรื่องน่ารักๆๆ ก็มีนะครับ ...

...เอาเท่านี้ก็แล้วกันนะครับ ติดตามเนื้อหาแบบเต็มๆ ในเล่มนี้กันต่อนะครับ...

ไม่เกิน 15 วัน ชัวร์...

(แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
อยากได้ค่ะ   กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
มาแหล่วๆๆๆๆ กรี๊ดดดดด

โอ้ว แฟลชเรือนหมื่นยังไม่มี  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โฆษณาแบบนี้เดี่ญวยักษ์ สาป  กร๊าก

เออ มาเอาของด้วย บุ๋มฝากไว้

เหรอ.. ไม่รู้อะ ขออภัยถ้าเป็นการโฆษณา

เดี๋ยวจะเอาไปให้ยักษ์ด้วย 1 เล่ม อิอิ   
เหรอ.. ไม่รู้อะ ขออภัยถ้าเป็นการโฆษณา

เดี๋ยวจะเอาไปให้ยักษ์ด้วย 1 เล่ม อิอิ   

ผมเอาหลักฐานเก็บไว้ละ

ยักษ์มี สอง ตน
เท่ากับ 2 เล่ม  คริคริ

บุ๋มอีก 1 เล่ม พี่สมต้นบอกจะให้ค่ะ  จำไ ด้ๆ  หมีโหด~
อุ๊ย!! แจกเหรอ   กรี๊ดดดดด  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
พี่โอ้เอ้ อ่านจบแล้วยืมต่อนะ  กรี๊ดดดดด

กาก
ถ้าแจกกัน  ก็ตกหลายพันบาท สมต้นอาจกินแกลบ  งานเข้าเลย...  แป่ว แป่ว แป่ว
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กาก
ซู้ดดดดดดดดยอด  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ซู้ดดดดดดดดยอด  กรี๊ดดดดด

ที่สมต้นจะแจกนะเหรอ  กร๊าก

หน้า: 1 [2] 3 4