หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: 2012  (อ่าน 36506 ครั้ง)
น้ำ !!  ใช่มั้ยครับ ที่จะท่วมโลก  งั้นเราทุกคนควรพกหลอดติดตัวเอาไว้ ถ้ามีอะไรจะได้ช่วยกันดูด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
4ปี ผมจบตรีพอดีเลย

แล้วจะหางานที่ไหนล่ะเนี่ย ไอ้มืดหมี

จังหวัดผมรอดจากน้ำท่วมแหละ อืมมมมห์

อีกสิบวันโลกจะแตก จะไป ทำ สปา  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
นอสตราดามุสก็บอกว่าโลกจะแตกตอนปี 2000 ใช่มะ หมีโหด~

ใช่ๆ Y2K จะทำให้เครื่องบินชนกันด้วยนะ
ระบบธนาคารจะล่ม
ทุกอย่างบน internet จะกลับไปเป็นปี 1900

ผ่านมาได้ทุกครั้งแหล่ะ  ชิ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เวลาบอกว่าโลกแตกนี่มันนิยามว่ายังไงอ่ะครับ
คือต้องแตกเป็นเสี่ยงๆ เลยมั้ยฮะ
อุ๊ยตื่นเต้น จะได้ตายหมู่กันทั้งโลกแล้ว

ตายไปจะได้ไม่เหงา

เอ้อ.. พี่จักรีจะได้ไม่ต้องคิดมากด้วยว่าตายแล้วคนอื่นจะรับรู้ได้ยังไง เพราะไหนๆ เราก็ตายพร้อมกันทั้งโลก  *
เออ ถ้าโลกแตกจริง
สวรรค์ นรก จะยังมีอยู่ไหมน้อ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ฟังดูตลกๆตั้งแต่เรื่องวัน เดือน ปี แล้วครับ

ปล.แอบดีใจว่าถ้าเป็นจริง อย่างน้อยบ้านผมก็คงมีทะเล !!! เยี่ยมไปเลย : D

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P
เออ ถ้าโลกแตกจริง
สวรรค์ นรก จะยังมีอยู่ไหมน้อ

คิดว่า สวรรค์ กับ นรก คงแตกตามไปด้วยค่ะ หมีโหด~

ไม่ก็กลายเป็นสัมพเวสีเต็มกาแล็กซี่
แสดงว่าบนสวรรค์น้ำก็แตกชิมิ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชั้น 7 ใช่ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าน้ำท่วมโลกนี่ตัวใครตัวมันครับ

ถ้าโลกจะถูกชน มวลมนุษย์ต้องร่วมกันที่ซีกหนึ่งของโลกแล้ว ก็ ....

กระโดด ๆ ๆ ๆ  แบบในโฆษณาตัวหนึ่งอ่ะครับ  กร๊าก

B U N ~ N U B
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8