หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หนีตาย มา ซบ อก มาวาดการ์ตูน จาก illus กั  (อ่าน 9005 ครั้ง)
หนี ตายมา ที่นี้ แม่เจ้า

อยาก แชร์ ประสบการ์ อ่ะครับ

คือ ผม ชอบวาด การ์ตูน ยามว่าง (ตอนเจ้านาย ไม่อยู่)

งานมันมีเยอะนะ เอาของทุกคนมาแบ่งปันกัน ม่ะ

แบบ ตัวการ์ตูนนี้ มัน เป็นเครื่องสะท้อน ความคิด และหัวใจได้นะ

ผมว่า

อยากถามว่า มีใครบ้างไม่เคย อ่าน การ์ตูน

แล้วคุณล่ะ แหยะ

ภาพแรก เจ็ปิ้ม tele sele ที่ office ผม

iPhone นี้วาดเองนะ เครื่อง Macbook  ด้วย

ตัวจริง

อันนี น้องติก ส่วน หน้า

ตัวเป็น ๆ

อันนี้ แบบ เด็ก

โตมานิดๆ

แก่แดด

แบบน่ารัก ๆ ไม่สูบบุหรี่

น้อง แกะดำ ลันล้า

หัวฟู น้อง สมัยเรียน เสียดาย ไม่มีรูป

น้อง ตาโต กับ บอย นี้ ก็ ไมมีรูปอีกล่ะ   เสียดาย HDD ก้อนเก่า ที่พังจัง เสียดายข้อ มูลมาก  อ๊าง~

อีกอัน

โลโก้ อันนี้ เพื่อน บอก มัน ไปคล้าย ที่ไหน ไม่รู้ แต่ ฉันไม่ได้ ก็อบใครมานะ

iPhone แบบ ai ลองวาดเล่นด้วยกิเลส

Mac book แบบ ai
วาดด้วยกิเลส เช่น กัน
อยาก ได้ซิ อยากได้ อยากได้ เด้อนางเดอร์ เด้อ เด้อ นาง เด้อ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2008, 15:35 น. โดย i-pang » บันทึกการเข้า

ลูกผมน่ารักที่สุด
ฝีมือดีครับ  เจ๋ง

เอ้อ ดี
แสดงงานไปเลยรู้แล้วรู้แรดครับ  เจ๋ง

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อืม.... กลับ มา แล้ว โดนด่า กระจาย เอาเวลา งานมีนั้นวาด การ์ตูน แต่ ไม่เป็น ไร ชิว ชิว

ลูกผมน่ารักที่สุด
 (แจ๋ว แจ๋ว) เจ๋ง
หน้า: [1]