หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: วาดการ์ตูนจาก อีรัตร์ กันป่ะ  (อ่าน 8143 ครั้ง)
วาด พนักงานสาวใน office จ้า    อีเจ็ปิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ย. 2008, 10:01 น. โดย i-pang » บันทึกการเข้า

ลูกผมน่ารักที่สุด
อีกภาพ อันนี้ น้อง ติ๊ก หน้าส่วนหน้า

ว่างจัด นะเรานี้

ว่างๆ ก็ช่วยเคารพกติกากันบ้างครับ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

Today you , Tomorrow me.
ขอโทษ นะ ครับ คือแบบ ภาษาเมือง นี้ คำว่า (อีเจ็) ไม่ได้หยาบคายอะไร เป็นการเรียกคนที่เรารู้จักและสนิทด้วยอย่างดีมากๆ เป็นพิเศษ

ถ้าในภาษา ไทย ให้ความหมายอื่น ๆ ก็ขอโทษด้วย

คุณโพสติดๆ กันครับ โดยไม่มีเหตุอันควร

Today you , Tomorrow me.
มีอีกเยอะมั้ยครับ ถ้าเยอะ แนะนำให้ไปที่โชว์งานเลยนะ ที่นั่น สามารถโพสต์เบิ้ล อัพเดทงานตัวเองได้ไม่น่าเกียจ  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แหม กัปปิตัยจักรี ตัดหน้า
งั้นอ่านที่ จักรีบอกแหละ  ยิ้มน่ารัก

ครับ ที่นี้ ยักษ์ ดุมาก

กร๊าก

กาก
ครับ ที่นี้ ยักษ์ ดุมาก

รับทราบแล้วก็ ปฏิบัติตามนะครับ
เพราะ จอมพลัง ก็ขี้หงุดหงิด ยิ้มน่ารัก

/(---___---)  รับทราบ

ผมใจดีนะครับ ถ้าแนะนำสาวออฟฟิศให้ซํกคนสองคน

อะไม่รู้ว่ามีใครแนะนำเรื่องการแก้ไขโพสต์หรือยัง ปุ่มแก้ไขโพสต์
มีไว้ในกรณีที่เราต้องการเพิ่มเติมในโพสต์ตัวเองนะครับเพื่อหลีกเลี่ยงปัญหา การโพสต์ เบิ้ล โพสต์ตอง โดยไม่จำเป็น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะเอาไปทำอะไรตั้ง 2 คนฮึจักรี
คนเดียวก็ตายแล่ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
โทรมาสั่ง หมึก พิมพ์ ซิครับ ได้เจอ แน่ นอน 053-358160-5  www.copytexink.com office ผมมีแต่คนสวย

หน้า: [1] 2