หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ป.1  (อ่าน 23788 ครั้ง)
เย้ ถูกหมด  ลันล้า

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ถูกหมด
แต่เครียดนะเนี่ย ป.1 จะทำได้เหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.

ถูกหมด  แต่ถามได้งุนงงมาก กร๊าก

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ตอบถูกหมดด้วยล่ะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ผม ได้ 5 ข้อ แสดง ว่า ผม........ (โง่)ใช่ไหมนี้

ลูกผมน่ารักที่สุด
ตูก็ได้ 5 

เลวยั้นเงา
ถูกหมด

แต่นี่บางข้อมันเป็นข้อสอบวัดแววความเป็นครูตอนสอบเอ็นท์นะ หมีโหด~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ทำถูกหมดเลยครับ  ลันล้า
.
ว่าแต่ ข้อสอบ ป.1
ทำไมอยากจัง?
 อี๋~
ต้องเล่นรอบสองถึงจะถูกหมด
นี่ตูต้องซ้ำชั้นปีนึงเลยเหรอ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากรู้เด็กป.1 ทำได้กี่คะแนนกันบ้าง ลอง ให้ลุกทำดีกว่า หน้ามึน

ถ้าเป็นสมัยที่ผมจะเข้าป.1 แล้วเจอข้อสอบแบบนี้เข้า

คงต้องซ้ำชั้นอีกหลายปีล่ะเนี่ย อู้ย..

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ลุกผมทำได้ 7 แม่เจ้า มันเก่ง กว่า พ่อมัน อีก      โอ้  ประเทศชาติ

เคยผ่านข้อสอบแบบนี้มาเป็นร้อย ก่อนไปสอบเข้าสาธิตจุฬาครับ

ตอนนั้นแม่เป็นคนทำข้อสอบให้เอง.. เลยทำข้อสอบสอบเข้าได้อย่างสบายบรื๋อ
เพราะของแม่ยากกว่า อืมมมมห์

ปัจจุบัน เมื่อกี้ ได้ 6/7 ครับ กร๊าก

ปล. ตอนนี้เป็นไงไม่รู้ สมัยตูสอบเข้า เด็กไม่ต้องอ่านหนังสือเป็นก็ได้นะ อ. จะอ่านโจทย์ให้ฟัง
นั่งกาอย่างเดียว (ด้วยปากกา ตอนนั้นตื่นตเ้นนิดนึง ได้ใช้ปากกา กรี๊ดดดดด) ข้อสอบเป็นขนาด A4 เล่มโตๆ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ผมทำได้ 5 ข้อเอง

ผมทำได้ 5 ข้อเอง

ไอ้มืดหมี/

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7