หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงประจำคาราโอเกะ  (อ่าน 23874 ครั้ง)
ผมก็ไม่เก็ตครับ  หมีโหด~/

:)
ต้อง ลอง ใส่ เนื้อ ร้อง เอง

เนื้อร้อง โดย แป้ง
ทำนอง ไม่รู้
ทำทาง กรมทางหลวง

ค้างคาวกินกล้วย ๆ ๆ
มันมีปีก เอ้า มันมีปีก

มันไม่ใช่นก เอ้า มันไม่ใช่นก

ตัวมันไม่ใหญ่

มีหูมีตา หายาว

อิว.......... มึนตึ้บ

ลูกผมน่ารักที่สุด
ฟ้าส่งฉันมา ค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เพลงเด็ด หนึ่งในที่ร้องก็มี ก้อนหินละเมอ ครับ  ปลื้ม

น้ำตาสีม่วง
กระเทยประท้วง

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก สมเป็นเคนห์

Las Noches Rubicundior
อะเคน

http://www.youtube.com/watch?v=nj7NhzsL1Qk

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก กร๊าก
พี่อ๋าเริ่มตลกอุปกรณ์แล้วนะคะเนี่ย

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ติดหมอแมวมาเหรอคะ    กร๊าก

อย่าว่าแต่หมอแมว กะลุงอ๋าห์เลย

หมอบอลก็พลอยเป็นไปด้วย    กร๊าก

เลวยั้นเงา
เพลง

คนที่ถูกรัก
สักวันฉันจะดีพอ
ปักตะไคร้

เพราะๆ ๆ  ทั้งนั้นเลย พี่ๆ  ฮี่ๆ

รักแท้ อาร์มแช จะมาเป็นเพลงแรก
ต่อคอมโบด้วย เพลงรักเพลงหนึ่ง ใหญ่โมโนโทน
เปลี่ยนอารมนิดนิงกับ ทุกสิ่ง พรู
ตบท้ายด้วย หยุด กรูฟไรเดอร์
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]