หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากพากย์เสียงการ์ตูนบ้าง ...  (อ่าน 22036 ครั้ง)
อยากทำ.....
ส่งไปที่ mail อะไรครับ.....

เมลผมเอาออกแล้ว    งั้น  โพสต์ใหม่   kree_oo(a)hotmail.com

เมลนี้นะคะ  แป๊ะยิ้ม/

Las Noches Rubicundior
โอ้ว ได้พี่โอ๋พากย์นี่คงฮา กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณ ฮะ....

อยากมีส่วนร่วมด้วยอะค่ะ!!!!

อยากลองพากย์จริงๆนะ

แต่...บันทึกไฟล์เป็น mp3 ยังไงหว่า (ทำไม่เป็นอะ (เหงื่อแตกพลั่ก))

แต่จะพยายามหาทางแล้วกันนะคะ

หยี

#KU อยู่ภายใต้การปกครองของระบอบ SOTUS อันมี Senior เป็นประมุข#
ยังทันมั้ยอ่ะครับบบบบ 
โอ้วลืมบอกไป  สำหรับโปรเจคนี้ ได้เสียงส่งไปเลือกแล้วนะครับ ต้องรอผลอีกอาทิตย์หน้า 
ถ้าใครอยากส่งสามารถติดต่อมารับรายละเอียดเพิ่มเติมได้ เพราะยังมีอีก 2 เรื่อง
ที่จะทำต่อจากนี้ ขอรับสมัครไว้ล่วงหน้าเลยก็แล้วกัน

สำหรับชาวฟอนต์ รอบสุดท้าย เสียงพี่โอ้เอ้ได้ส่งเข้ารอบไปแล้ว เหลือตัดสินต่อไป หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ้าว เสียงตูเข้ารอบเหรอ  กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
รอดูผลรอบต่อไป  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอ้าพึ่งเห็นจู๋นี้  ฮือๆ~
อีก 2 เรื่อง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 กรี๊ดดดดด
ผมพากย์เสียงเป็นอาม่าแก่ๆได้นะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 งั้นเอาเสียงนี่แหละส่งไปเทส  ม่ามีแจ๊ค  กร๊าก

พี่คะ...

กรุณารอหนูด้วยนะคะ

อีกสองเรื่องที่ขอรับสมัครอยู่

สาบานว่าพรุ่งนี้หนูจะส่งไปนะคะ

(ลืมอัดทุกทีเลยยยยยย ฮือๆ~ แต่ถ้าพี่ไม่ได้รอก็ไม่เป็นไรนะคะ แค่จะเสียใจมากกกกกกกกกกกกกกกกก)

แหะๆ อย่าฆ่าหนูเลยนะคะ สงสารเด็กตาดำๆนิดนึงก็ยังดี

#KU อยู่ภายใต้การปกครองของระบอบ SOTUS อันมี Senior เป็นประมุข#
หน้า: 1 2 [3] 4 5