หน้า: 1 ... 220 221 222 223 224 225 226 [227] 228 229

ผู้เขียน หัวข้อ: พอร์ทเทรต กันเถอะ  (อ่าน 903014 ครั้ง)
เดี๋ยวต้องมีคนมาบอกว่า มีผู้ช่วยตากล้องหรือยังครับ อยากสมัคร ไรงี้แหงมๆ  กร๊าก

ถ่ายพอร์ทนางแบบ  หมีโหด~

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

เกรียน อะไรกัน ห้องนี้เคยหัวกระไดไม่แห้งเลยนะ เงียบกริบเชียว

ห่างหายจากวงการไปนานมาก กร๊าก

ห่างหายจากวงการไปนานมาก กร๊าก

fuc yea เราจะต้องทำให้ห้องนี้กลับมาโด่งดังให้ได้
โดยการยุบรวม ของฝากถลอกฯ / ดึกแล้วคุณขาฯ / พอร์ทเทรต
ไว้เป็นกระจู๋สั้นๆ ว่า "X"

น้องดำ พูดเล่นน่ะ อย่าทำจริงนะ
แหมเฮ้ย เล่นขุดแบบนี้ก็มันส์สิครับทั่นศาสดา อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คำเตือน: กระจู๋นี้ร้างมากว่า 120 วันแล้วนะ
ตั้งสติก่อนขุดกระจู๋นะจ๊ะ

เกรียน อะไรกัน ห้องนี้เคยหัวกระไดไม่แห้งเลยนะ เงียบกริบเชียว

หื่น หื่น หัวกระไดผมไม่แห้งแล้ววว
หัวอะไรนะครับ  หื่น

i'll walk until i find u.
แอร๊ยยยยย  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หื่น หื่น หัวกระไดผมไม่แห้งแล้ววว

ตุลฉี่ใส่ทุกวันสินะ

แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

There's only one "Jack Russell"
คอนแทคเลนส์สีสวยมาก กรี๊ดดดดด
พี่ท่าน ทำบุญด้วยอะไร ถึงได้มีโอกาสแบบนี้  ฮือๆ~

พี่ท่าน ทำบุญด้วยอะไร ถึงได้มีโอกาสแบบนี้  ฮือๆ~

ทำตัวชัดเจนครับผม งานเป็นงาน ไม่จีบ ไม่หาเศษหาเลยกับนางแบบ มีมารยาททางสายตา  เกย์ออก

เซ็ตใหม่มาแล้วครับ อันนี้เป็นเรื่องเป็นราวหน่อย
(ลองวางแผนงาน นัดคิว นู่นนี่นั่น ถ่ายตามหนังสือที่โปรอู๋เขียนนะครับ
พอดีไปสอยมาสักพักแล้วเพิ่งได้เอามาลองอ่านลองทำดู น้องดำ)

ป.ล.
 fuc yea แถมเขียนอะไรสักอย่างค้างไว้ที่กระจู๋บริหารเงิน งานถ่ายรูปนี่มันเผาเวลาจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ธ.ค. 2014, 16:05 น. โดย ต่อ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 220 221 222 223 224 225 226 [227] 228 229