หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 229

ผู้เขียน หัวข้อ: พอร์ทเทรต กันเถอะ  (อ่าน 903188 ครั้ง)
ท่าเท่ห์ดี  หยี

ตัวคนเดียว :]

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ส่งอีกอัน

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่อู๋ดูเป็นคนตลกนะคะพี่ฟ้า คริคริ

มาพอทเทรทกัน

เพื่อนซี้ที่ไอดีค่ะ  (อิอิ)

ของพี่เจฟ เข้าใจว่าอยากสื่อถึง action ที่เค้าทำใช่ไหมคะ?
ภาพนี้ยังบอกไม่หมดนะคะ
ถ้าได้ตอนมือเค้ากำลังล้วงซ่อมอยู่ แต่หน้าหันมาทำหน้าเหนื่อยๆ นี่เจ๋งเลยพี่
ลองดูจังหวะดีๆนะคะ

ส่วนของน้องเบลล์  หยี ลงตัวมาก
ทั้งฉากทั้งแบบ และแววตา เอาไป 1 + จ้า  หยี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขอบคุณค่ะพี่ฟ้า บวกคืนๆ  ไหว้

ตอนหันหน้ามาอ่ะ เบลอ ลบทิ้งไปแล้ว T-T

Edit - ทีแรกใส่รูปผิด  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พ.ย. 2008, 23:46 น. โดย โทนี่ จ่า » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มุมนี้ต้องนางแบบนะ ไม่ใช่นางแบบ  อู้ย..

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เอาน้องสต๊อปมาหากินอีกดีกว่า รอแปป  เกย์ออก

พอรตเทรตแบบทิ้ง space เยอะๆ

space มันดึงความสนใจจากแบบไหมคะ?
ช่วยดูหน่อยค่ะ  ไหว้

มุมนี้ต้องนางแบบนะ ไม่ใช่นางแบบ  อู้ย..

นายแบบ  โวย (มาแก้มุก)

.. What you think, you are ..
นายแบบ  โวย (มาแก้มุก)
ฮ่าๆ พิมพ์ผิดแหล่ะ

+ ให้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

บักอู๋นี่เป็นเทพเจ้าแห่งการโพสต์ท่าอุบาทว์เลยครับ
ฟ้ามีทรัพยากรชั้นเทพอยู่กับตัวเลยนะ เอามาเล่นเยอะๆ เลย

ผมจำมาจากพี่แอนแหละครับ หยี

ฟ้าชอบด่าว่าไม่ทำท่าเป็นผู้เป็นคนหน่อยตอนจะถ่ายรูปประจำอะพี่ กร๊าก

สเป็ค  กรี๊ดดดดด หยี

กาก
พอร์ทเทรต อ.ไข่ ก่อนนะ เดี๊ยวน้องสต๊อปตามมาทีหลัง ยิ้มน่ารัก

หนุกดีจู๋นี้  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 229