หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 229

ผู้เขียน หัวข้อ: พอร์ทเทรต กันเถอะ  (อ่าน 903104 ครั้ง)
ตอนจ่าเจฟถ่ายนี่มือสั่นไหมครับ  (อิอิ)

นิดหน่อยครับออย  เกย์ออก

---------------------------------------

น้องตา  กรี๊ดดดดด

---------------------------------------

ส่วนน้องสต๊อปผมก็ช่วยกันลงขันกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆของเว็บ Rotfaithai.Com เป็นค่าขนมของน้องเค้าเล็กน้อย โดยเน้นถ่ายตามสถานที่ของการรถไฟฯ (ถ่ายที่โรงรถจักรธนบุรีและสถานีรถไฟธนบุรี)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

แว่นปิดสายตาเอาไว้ เลยไม่แน่ใจว่าต้องการให้ภาพสื่อมาแนวไหน
แต่ใส่หมวก ฉากเป็นถนน
มันเลยเหมือนว่ากำลังเหนื่อย และท้อ จากการเดินทางไกล

background แสงโอเว่อไปนิด

Today you , Tomorrow me.
ข้างหลังนั่นตั้งใจครับพี่ กล้องมันถ่ายหลังเบลอไม่ค่อยได้ เลยลองแบบนี้ดู

ตัวเองดูแล้วชอบ แต่ไม่รู้คนอื่นคิดยังไง เลยลองไปขอคำวิจารณ์จากจู๋โชว์รูปหน่ะครับ  หยี

กาก
น้องตาสวยครับ แต่เอมือสั่น
รูปที่สองเหมือนสั่นอยู่ดีนั่นแหละ ภาพมันดูไม่ชัดเลย
รูปเจฟ แบบสวย ครอปเอาพนักพิงด้านหน้าออกคงจะดี

ว่าไปแล้ว พอร์ทเทรต มันไม่ค่อยมีอะไรให้วิชามแฮะ มัวแต่จ้องแบบ  กึ๋ยๆ

ใช่ๆ หื่น

ในทั้งหมดที่ดูนี้ชอบภาพแรกของพี่โอ้เอ้สุดแล้ว
น่ารัก สดใส สนุก ขี้เล่น แปลกตา อาโออิมากๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีรับคำวิจารณ์ครับพี่  ยิ้มน่ารัก ไวๆนี้ก็จะมีนางแบบมาให้ถ่ายครับ จะลองปรับปรุงดูครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ขอส่งภาพที่เคยโพสต์ไปแล้วบ้างนะครับ
ถ่ายจากในรถ ตอนติดไฟแดงแถวๆ แยกรัชดาครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กำลังจะพิมพ์ว่า
"พอร์ทเทรต" กลายเป็นการถ่ายภาพผู้หญิงไปแล้วเหรอ?

เจอรูปพี่แอนเข้าไป ขอขีดประโยคเมื่อกี้ทิ้งดีกว่า  กร๊าก

มีใครตดในรถแน่ๆ  กร๊าก

จับเอาสัตว์มาพอร์ทเทรตได้มั้ย  ไอ้มืดหมี

เอ้า เพิ่งไปถ่ายมาวันนี้เอง ผู้เข้าประกวดนางนพมาศ งานสงกรานต์ทับแก้ว
งานนี้ คนน่ารักจริงๆ ไม่ค่อยเข้าประกวดหรอก กร๊าก

แป้งฝุ่น อักษรศาสตร์ส่งเข้าประกวด

อ้ะ ขวัญใจพี่บิ๊ก อักษรศาสตร์ส่งเข้าประกวดอีกแล้ว

เวอร์ชั่นยิงฟัน

แถมแบบเดอะด๊อกอีกรูป

พี่ส้ม วิดยาฯส่งเข้าประกวด ตัวจริงน่ารักมากกกกกกกกกกกก หยี

นี่ชื่ออะไรจำไม่ได้ ถาปัด

นอกนั้นเหลือแต่นางฟ้าจำแลงเข้าประกวดกันทั้งนั้น กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กรี๊ดดดดด

กาก
แป้งฝุ่น  น่า๊ร๊ากกกกกกก  อ๊าง~

แต่ก็หน้าโหลด้วย  น้องดำ

อ๊ะ คนชัดฉากเบลอ

ทำยังไง  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
น้องตาน่ารักนะเอ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 229