หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 16 พ.ย. เตะ(เพื่อน)พี่โอ๋  (อ่าน 126218 ครั้ง)
อาทิตย์ 16 พ.ย. เตะ(เพื่อน)พี่โอ๋...(ฟุตบอล 7 คน)

พี่โอ๋นัดเพื่อน ๆ ของพี่โอ๋ให้มาเตะกับพวกเรา
นัดไว้ 3.30 โมงเย็น

ส่วนสนาม
เตะที่เดิมที่เคยไปเตะกับ มาสด้า3 ( 5-0)
และซ้อมกันเองด้วย  เจ๋ง
สนามชู้ตเตอร์

แผนที่ครับ

ส่วนนี้ภาพถ่ายดาวเทียม
http://wikimapia.org/#lat=13.8265996&lon=100.6250882&z=18&l=0&m=a&v=2

และนี่สถานที่จริง

ดังนั้น นักเตะมาลงชื่อกันได้แล้วครับ

ลงชื่อนักเตะ
0. จักรี (กัปปิตัน)
1. โจอี้ บิ๊ก
2. โอ๋ ระจัน
3. Sub-zero™
4. สมต้น
5. วิชิต
6. ออย
7. เฮียโก้
8. ลุงบั๊ค
9. กันย์
10. คิ้วหนา
11. อ๊อฟ
12. เน็ท
13. เจี้ยม
14. บิ๊กเบอร์รี่
15. ฟลุ๊ค
16. หนุ่ม (รอวีซ่า)
17. เช่ (รอวีซ่า)
18. หมอบอล iwetone

ลงชื่อกองเชียร์
1. แอน (ผู้จัดการทีม- -เจ้าของทีม)
2. โบว์  (เจ้าของของผู้จัดการทีม- -เจ้าของทีม)
3. หนูบี
4. บุ๋ม
5. x11 (พี่หน่อย)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พ.ย. 2008, 12:27 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

เล่น 4 โมงเย็นนะครับ
ผมนัดเพื่อนไว้แล้ว
เหลือแต่ทีมฟอนต์นี่แหละ  ยิ้มน่ารัก

เพื่อนผม ก็อายุเท่าผมแหละ
36+
ใครอยากลองของ คนแก่ก็ลงชื่อ นะ
ตำนาน มีชีวิต วิ่งได้ประมาณ 10 นาทีหมด
อยากชนะกันอีกรอบ ต้องมาเล่นนะ
พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

จักรี รอจักรีมาจองสนาม ^^_^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2008, 09:35 น. โดย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

จะมีกี่คนละเนี่ย

ไปลองของคนแก่กันดู

อยากไปเจอพี่โอ๋  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
4โมงเย็นวันอาทิตย์ ไปครับ  ปลื้ม
ทำเป็นเอาอายุมาล่อ ที่จริงก็จิ๊ดเหมือนลุงโอ๋นั่นแหละ  โวย

..........
มีคนแอบกดดัน

กำลังโหลดข้อมูล .....
ออย เบอร์ 2 ไปครับ^^

ปล. ตอนนี้ผมป่วยอยู่ครับ แต่คาดว่าน่าจะหายทัน  เศร้า
ปล.2 เขาใส่รองเท้าอะไรไปกันเหรอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ย. 2008, 12:55 น. โดย ออยเยาะ » บันทึกการเข้า

ลงชื่อ

สมต้น
พี่วิชิต

อาทิตย์นี้หรอ

กำลังคิดว่าจะไปยังไง เพราะคราวที่แล้วนั่งพี่แท๊กซี่ไปกะเจ้าบุ๋ม

ถ้านั่งแท๊กซี่อีกกลัวจะอยู่ไม่ถึงสิ้นเดือนขอรับ  ง่ะ
ไปไม่ถูกแหะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
อยากไปเจอพี่โอ๋  กรี๊ดดดดด

จงมา จงมา และ จงมา  ยิ้มน่ารัก

อาทิตย์นี้หรอ

กำลังคิดว่าจะไปยังไง เพราะคราวที่แล้วนั่งพี่แท๊กซี่ไปกะเจ้าบุ๋ม

ถ้านั่งแท๊กซี่อีกกลัวจะอยู่ไม่ถึงสิ้นเดือนขอรับ  ง่ะ

ก็มากะบุ๋มอีกนั่นแหละ  คริคริ

ไปไม่ถูกแหะ   ง่ะ

อยู่ บนถนนเกษตร-นวมินทร์
ไม่ไกลบ้านแอน (สามีโบว์)
เออ มากะกิมสิ

คิดออกแล้ว ติดรถพี่โอ๋ไปดีกว่า  แหยะ
กิมจะไปเหรอคะพี่โอ๋  เห็นช่วงนี้มันก็ไม่ค่อยเข้าบอร์ดเหมือนกัน   

เลวยั้นเงา
คิดออกแล้ว ติดรถพี่โอ๋ไปดีกว่า  แหยะ

มาทีโรงเรียน บ่ายสามแหละ
 (อิอิ)

กิมจะไปเหรอคะพี่โอ๋  เห็นช่วงนี้มันก็ไม่ค่อยเข้าบอร์ดเหมือนกัน  

เอ็งก็โทรไปชวนมันดิ  กร๊าก

ชิ  ขี้เกียจ 

เลวยั้นเงา
มาทีโรงเรียน บ่ายสามแหละ
 (อิอิ)

เอ็งก็โทรไปชวนมันดิ  กร๊าก

แล้วแวะมารับแถวบางนาด้วยได้ไหมครับ  ฮิ้ววว

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 33