หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 16 พ.ย. เตะ(เพื่อน)พี่โอ๋  (อ่าน 126211 ครั้ง)
กลัวจะติดงานพิธีเหมือนกันนะเนี่ย

เอ็งไปเกี่ยวไรกะพิธีเขารึ

โอ้ววว นัดนี้นักเตะมากันเพรียบเลย
เตะสนามฟุตบอล 9 คนได้เลยนะเนี่ย  กรี๊ดดดดด

นัดนี้นักเตะมากที่สุดเลยหรือเปล่าเนี้ย  โห

ปล.เมื่อเช้าลองไปเลื่อนวันกลับจากเชียงใหม่จากวันที่ 16 เป็นวันที่ 15 จะได้มาดูบอล ปรากฏว่าตั๋วเต็มครับ งั้นขนมบะบิ่นผมจะเอาไปให้ที่ทำงานพี่โอ๋แทนนะครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2008, 10:56 น. โดย โทนี่ จ่า » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เอ็งไปเกี่ยวไรกะพิธีเขารึ

ไม่รู้ครับ กลัวไว้ก่อน

เห็นคนมาเตะกันเยอะแล้วคึกคัก  กรี๊ดดดดด

พักไปนาน เก็บกดอยากระบายกันทั้งนั้น  (อิอิ)
อยากดูคนมีอายุเตะบอล   ไหว้

เพราะชอบคนแก่  หมีโหด~>

แต่สนามอยู่ไหนนี้ซิ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
 หมีโหด~ หมีโหด~
น่าไปๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
อยากดูคนมีอายุเตะบอล   ไหว้

เพราะชอบคนแก่  หมีโหด~>

แต่สนามอยู่ไหนนี้ซิ

ไปสิๆ
แต่รอ เรื่องสนามก่อนเนอะ

ล่าสุด
สนามที่ผมบอก สองสนาม เต็มหมดเลย
ต้องรอ  สนาม ที่แอนบอก
หรือไม่ก็ ปานนาค และ ชูสเตอร์แล้วแฮะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2008, 14:18 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

ล่าสุด
สนามที่ผมบอก สองสนาม เต็มหมดเลย
ต้องรอ  สนาม ที่แอนบอก
หรือไม่ก็ ปานนาค และ ชูสเตอร์แล้วแฮะ

ส่วนสนาม
เตะที่เดิมที่เคยไปเตะกับ มาสด้า3 ( 5-0)
และซ้อมกันเองด้วย  เจ๋ง
สนามชู้ตเตอร์

แผนที่ครับ

อัพเดทหน้าแรกแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ย. 2008, 16:02 น. โดย นาย ภาณุพันธุ์ » บันทึกการเข้า

มาลงชื่อไปเชียร์  ลันล้า
ที่เตะกับ ซีวิค หรือมาสด้า3  งง
ชู้ตเตอร์ก็ใกล้ดี ทุกคนคุ้นเคย ลุงโก้ พี่เจฟเคยไป

กำลังโหลดข้อมูล .....
น่าจะซีวิคนะคะพี่หมู

ที่เตะกะพี่ไ ก่  ส ายันต์อ่ะค่ะ  น้องดำ
ที่เตะกับ ซีวิค หรือมาสด้า3  งง
ชู้ตเตอร์ก็ใกล้ดี ทุกคนคุ้นเคย ลุงโก้ พี่เจฟเคยไป

เอ้อ! มาสด้า สาม  เจ๋ง
ซีวิค มันหญ้าเทียม

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 33