หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33]

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 16 พ.ย. เตะ(เพื่อน)พี่โอ๋  (อ่าน 126233 ครั้ง)
 อ๊าง~ ได้เลย

เจ็บเอ็นหัวเข่าอย่างแรง.... ไม่รู้เราเจ็บเองหรือว่ามีใครมาเตะเราหว่า... มีใครเห็นบ้างมั้ยว่ามีใครเตะเรา แค้นๆๆๆ  หมีโหด~ หมีโหด~

เอ.. หรือว่า "หอย" เตะเรา
วิ่งมากรึเปล่าพี่

เห็นฟิตมาก วิ่งเอาๆ เรียกก็ไม่ยอมออก  (อิอิ)

น่าจะเป็นเหตุผลอันหลังมากกว่า ...   คริคริ

แต่มันเจ็บจริงๆ ตั้งแต่เตะบอลมายังไม่เคยเจ็บแบบนี้มาก่อนเลย ... สงสัยจะแก่แบบเขาว่าจริง  เอิ๊กๆๆๆ
ผีขี่หัวเข่ารึเปล่าคะ  กรี๊ดดดดด  เหมือนชัตเตอร์น่ะ
วันนี้เพิ่งเริ่มปวด แล้วนี่ปวดหลัง ปวดน่องสองข้างเลย  ฮือๆ~

ผีขี่หัวเข่ารึเปล่าคะ  กรี๊ดดดดด  เหมือนชัตเตอร์น่ะ

อ่านที่บุ๋มโพสต์แล้วตกใจเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

นั่นอะซิ... บุ๋มโพสต์มาซะ (หวาด) เสียว เลย
็ซ้อม 30

สอบ 2

สู้! โอ๊ทส์  โวย

ตัวคนเดียว :]
มีสอบทีมด้วยเหรอ  โวย

ปลายภาคครับ  น้องดำ

เอิ้วว โวย

ตัวคนเดียว :]
30 เย้ๆๆ  สู้ตายครับผม.... ฮี่ๆ

ช่วงนี้เล่นถี่เลยไม่ค่อยเหนื่อย ไม่ค่อยเมื่อย ไม่ค่อยปวด

อยากจะหวดแต่บอลลูกเดียว เย้ๆๆ ฮี่...

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

จะส่งแรงใจไปเชียร์ครับ  ปลื้ม

อยากซ้อมๆๆๆ ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33]