หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 16 พ.ย. เตะ(เพื่อน)พี่โอ๋  (อ่าน 126220 ครั้ง)
ช่วงนี้คาดเดาอะไรได้ยากเกี่ยวกับงาน ต้องท่องคาถา "โอม~จงว่าง" อยู่ตลอด
พูดง่ายๆมีเรื่องงานเข้าแบบไม่คาดคิดทุกวี่ทุกวัน ...หวังว่าสถานการณ์จะโล่งในวันที่ 16 จะได้ไปเตะบอลกับเขาได้มั่ง  ฮิ้ววว

ช่วงนี้คาดเดาอะไรได้ยากเกี่ยวกับงาน ต้องท่องคาถา "โอม~จงว่าง" อยู่ตลอด
พูดง่ายๆมีเรื่องงานเข้าแบบไม่คาดคิดทุกวี่ทุกวัน ...หวังว่าสถานการณ์จะโล่งในวันที่ 16 จะได้ไปเตะบอลกับเขาได้มั่ง  ฮิ้ววว

เพื่อนแก๊งค์ นี้ ไทยวิฯ แทบทุกคนเลยนะ (อิอิ)
เล่นบอลพลาสติก กันมาจากสนามบาสตรงเสาธงนั่นแหละ

มาเตะบอลด้วยกันครับพี่ฉึ่ง  เกย์ออก

จงมา จงมา และ จงมา  ยิ้มน่ารัก

อ้าว...ขอโทษครับพี่โอ๋ 16 ผมยังอยู่เชียงใหม่อยู่เลยครับ  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ใครจะเป็นผู้รักษาประตู  เกย์แอบ

กำลังโหลดข้อมูล .....
พยาบาล  น้องดำ

อ้ะ  หมอสินะ

ฮี่ๆ

ออยครับ ผู้รักษาประตู  แหยะ

ใช่ซี้~  ไม่ให้แฟนตูลงเตะบ้างเหรอ 

เลวยั้นเงา
แฟน ?? คือใครอ่ะ งง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ทำไมเหรอ?   

เลวยั้นเงา
สนามที่ผมเคยไปเล่นครั้งแรกใช่มั้ยครับ
ตรงข้ามเยส อินดี๊ด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เป็นโกลด์ฟุตซอลเหรอ ไม่ไหวนา  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เปลี่ยน ๆ กันเป็นแล้วกันเน้อ  ปลื้ม

สนามที่ผมเคยไปเล่นครั้งแรกใช่มั้ยครับ
ตรงข้ามเยส อินดี๊ด

ลุงโก้มาด้วยใช่ไหมครับ  ยิ้มน่ารัก

ถ้าเป็นฟุตซอลก็น่าไปเล่นครับ พอมีแรงวิ่ง
วันอาทิตย์ผมว่าง แต่ถ้านกเข้าเวรที่ ร.พ. ผมก็ไปบ่ได้นะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ถ้าเป็นฟุตซอลก็น่าไปเล่นครับ พอมีแรงวิ่ง
วันอาทิตย์ผมว่าง แต่ถ้านกเข้าเวรที่ ร.พ. ผมก็ไปบ่ได้นะ

รับแซ่บ
เผื่อจะขอติดรถไปเหมือนเดิมครับ  กร๊าก

สนา้มดีใช้ได้เลยครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 33