หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 37

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนพฤศจิกายน 2551  (อ่าน 260552 ครั้ง)
อ้าว

นึกว่าพี่ฟ้า  โวย

// ถูกแล้วววววว  โวย โวย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2008, 20:33 น. โดย น็อตซึ » บันทึกการเข้า

.. What you think, you are ..
เอ๊ะ งงอวตาร  หยี

ตัวคนเดียว :]
งงชื่อ

กาก
ตูเริ่มสับสนละ
ชมไม่ถูกเลย
สรุปมันฟ้าแฟนอู๋ หรือเกศกินจุ
คนไหนกันแน่
แต่ถ่ายรูปได้สุดติ่งมากกกกกกก อ๊างงงงงงงงงซ์ กึ๋ยๆ กรี๊ดดดดด
อู๋ฝากส่ง  เกย์ออก

หมาเหงา บ้านก็เข้าไม่ได้ ถนนก็หนาว แดดอุ่นก็ไม่ส่ิอง

น้องดำ

โห รูปนี้ลงตัวมาก ทั้งสี ทั้งภาพ สายตา
แม้กระทั่งขนหมา แวววาว งามระยับ
เจ๋งสุดยอด บวกเลยๆๆๆๆ
นกเขาคูรัก

อยากให้รู้ว่าเหงา

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟ้าเกศ  นี่พี่ฟ้า
เกศฟ้า  นี่พี่เกศ

ไม่ใช่เหรอ  โวย

เกศ นี่เกศฟ้า
เกด นั่นเกดลดา
ดา นั่นน้องดาห์

โอ้ว  กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ของเอ พอเอามาต่อกัน
นึกถึงคำว่า "อาหาร"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ของเอ พอเอามาต่อกัน
นึกถึงคำว่า "อาหาร"
ไอ้มืดหมี/ เห็นด้วย

หยี คนนี้ฟ้านะคะ  หยี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คนนี้ม่วง  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก โอ้ยย งง  ไม่ล่ะ

กาก

ชื่อภาพ "เหม๋า~" (แมว+เหงา)
ส่วนหนึ่งจากทางเดินร้านค้าตลาดน้ำในเมืองโบราณ

กลายเป็น "ขี้เกียจ" ไปแล้ว เดี๋ยวไว้ถ่ายมาแก้ตัวใหม่นะครับ จะไปบอกให้มันทำท่า เหงา อีกที

ไม่เหงา ครับ
แมวตัวนี้เหนื่อย และต้องการพักผ่อน  ยิ้มน่ารัก

จริงๆ แมวมันก็แบบนี้แหละ มีบุคลิกขี้เกียจ
เป็นทุน และเอาแต่ใจตัวเองเป็นของเดิม
ฉะนั้น โอกาสหาแมวเหงาอาจจะลำบาก
เพราะถายไม่ดีก็เป็นแมวขี้เกียจ พอมันไม่ขี้เกียจ
มันก็จะดื้ออีก ก็ประสาแมวนนะครับ

ถังน้ำโพลาริส มันไม่น่ามีอยู่ตรงนั้นนะครับ  ยิ้มน่ารัก

รูปแมวนี่ดูแว่บแรกแล้วรู้สึกมันนอนสบายเนอะ

ไม่ได้รู้สึกเหงาอ่ะค่ะ

อันนี้ไม่รู้จะดูเหงาดีมั้ย -_-'' ดูแววตาของมันสิ

ผมชอบ องค์ประกอบของภาพนี้นะ
รวมถึงแสงเงาด้วยครับ
และมันก็เป็นแมวอีกเช่นเคย
แต่...
มันก็ไม่เหงานะครับ เหมือนเดิม
ถ่ายแมวเหงายากเอาการ

อันนี้ก็คง รอคอย คอย และ คอย นั่นแหละ
แมวอาจจะคอยอาหาร คอยเจ้าของ คอยเพื่อน
แววตาและการเอียงคอของแมว เหมือนจะสงสัย
กระหายใครรู้ตลอด เลยไม่เหงาครับ

อู๋ฝากส่ง  เกย์ออก

หมาเหงา บ้านก็เข้าไม่ได้ ถนนก็หนาว แดดอุ่นก็ไม่ส่ิอง

น้องดำ

ผมเห็นต่างจากแอนอีก
คือ เกือบเหงา แต่ก็ไม่ได้เหงา
หมา ก็ทำหน้าสงสัยเหมือนเดิม
ออกเชิง ถามไถ่ด้วยซ้ำนะว่า
มาถ่ายทำไม๊ ถ่ายฉันทำไม 555

หมามีหน้าตาและเรื่องราวต่างจากแมว
หมามีแววตาและสีหน้าของความเหงาปรากฏ
ได้บ่อยกว่าแมว

ขออีกนิ๊ด นะครับ  เจ๋ง

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 37