หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ ปัญหาการตั้งค่า  (อ่าน 2677 ครั้ง)
คือใช้ แฟลชซีเอส3 ครับ
แล้วพอทำงาน มันเปลี่ยนสีไม่ได้เลยครับ  ง่ะ
อิมพอร์ทรูปมาก็จะไม่เห็นเลย ทำยังไงดีครับ วานผู้รู้ช่วยหน่อยครับ
คือสีจะเป็นสีแต่ละเลเยอร์ไปเลยครับ อย่างในรูปก็จะเป็น สีเขียนตามเลเยอร์แรก  ฮือๆ~

ตามรูปนะครับ  ฮี่ๆ

ช่วยตอบด่วนเลยนะครับบบ
ขอบคุณครับ  ไหว้

เปลี่ยนสี อย่างไงครับ  งง

ลากคลุม แล้วเปลี่ยน สีไม่ได้เหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าวาดรูป สี่เหลียม มันจะมีแต่เส้นขอบใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ ก็เป็นเพราะเผลอไปปรับโหมด outline
ลองเปลี่ยนเป็นโหมดอื่นดูละกันครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
หน้า: [1]