หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373408 ครั้ง)

และก็คอมเม้นมันๆจากกระทู้นี้ครับ
http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?p=815631#post815631

โจทย์ Week 3 รอบ 16 ทีมสุดท้าย

“ ความฝัน ”

ภาพแนว Surreal, Art & Abstract ที่ใช้คนเป็นองค์ประกอบหลักของภาพ

เจรสเข้ เจอกัน HJB  ฮ่าๆ ฮือๆ เอาอะไรไปสู้ฟ่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โจทย์โคตรยากเลย กร๊าก ต้องถ่ายให้เป็น abstract ด้วยนะ

โชคดีๆ สู้ๆ เจ๋ง

พี่อู๋เป็นผู้จัดการทีมผมหน่อยสิครับ  หื่น

เอาจิงงะ  ไอ้มืดหมี

จริงงัฟ  หมีโหด~

จนถึงตอนนี้ก็ยังไม่รู้เลยว่าใครอยู่ทีมอะไร ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมทีม ตั้งใจถ่ายครับ  ฮือๆ~

abstract  art อะไรเทือกนี้ผมว่าเข้าทางพี่อู๋เยอะอยู่นะ
เช่นพวกคนใส่หัวม้าลายเดินในเมือง อัศวินถือดาบนั่งรถไฟฟ้า

แต่ ทีมผมอีก 2 คนมันจะติสแตกไม่พอ  ฮือๆ~

จุดประสงค์คือให้พี่อู๋ไปใส่หัวม้าลายเดินในเมือง ใส่ชุดอัศวินถือดาบนั่งรถไฟฟ้าใช่มั้ย  น้องดำ

เหลือทีมชาร์ปให้ลุ้นอยู่ เสียดายทีมอู๋นะ
แต่ที่ comment นั่น ให้ประโยชน์ได้ดีเลยล่ะ ชอบๆ แรงดี เจ๋ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
จุดประสงค์คือให้พี่อู๋ไปใส่หัวม้าลายเดินในเมือง ใส่ชุดอัศวินถือดาบนั่งรถไฟฟ้าใช่มั้ย  น้องดำ

ว่าจะถ่ายแบบโจรปล้มธนาคารด้วยหาแบบอยู่  น้องดำ

มาธนาคารที่สุรินทร์ซิ  จะเป็นแบบให้  น้องดำ

เอ้า อู๋ตกรอบแล้วเหรอ อ๊าก ฮือๆ
ว่าแต่อู๋อยู่ทีมไหน แล้วถ่ายภาพไหนมั่งอ้ะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ๆพี่อู๋ถ่ายอะไรมาอ่ะอยากเห็น  กรี๊ดดดดด

อ้าว คิดว่าตูไม่รู้อยู่คนเดียวนะเนี่ย ฮ่าๆ ฮือๆ

ผมด้วย  ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 ... 17 18 19 20 21 22 23 [24] 25 26 27 28 29 30 31 ... 90