หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373294 ครั้ง)
สู้ๆครับพี่อู๋ ทีมลงตัวแป้บก็เทพเลยนะ
แต่ละคนก็เทพๆอยู่แล้วด้วย
 ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หวังว่า นะ ไหว้

ของตาชาร์ปชื่อทีมอะไรหรอ  ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เออ ของอู๋ด้วย ชื่อทีมอะไร  ฮือๆ~
พี่อู๋ ทีมลุงหนวดครับ
ของผม ทีมตั้งใจถ่ายครับ

กร๊าก ยังงี้คนวงนอกจะได้เก็ตหน่อย งงอยู่นาน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนแรกเดาเอาเองเลยนะเนี้ยว่าทีมไหน  ฮ่าๆ ฮือๆ

เพราะลองมองผ่าน ๆ เอ๊ะไม่ได้บอกไว้นินา  หน้ามึน

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สู้ๆ นะอู๋ ชาร์ป

เข้าไปดูคนชนะโจทย์แรกมา ก็ถ่ายกันได้ดีนะ

แต่เผอิญตูไปเจออันนี้มาด้วย
เห็นแล้วกรี๊ดแทบสลบ

http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=35388

สวยน่ากราบมากๆ  ไหว้
 เหวอ สวยหยาดเยิ้ม

อูย อู้ย..

ยังนึกอยู่ว่าถ้าสถานที่นี้มันมีในบ้านเรา ก็คงถ่ายกันจนปรุละมั้งครับนี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมืองไทยก็มีอะไรคล้ายๆ แบบนี้อยู่นะครับ
อย่างเช่นที่ สามพันโบก หรือ แพะเมืองผี
ผมว่าถ้าตั้งใจถ่ายกันจริงๆ ก็น่าจะออกมาได้สวยอยู่
แต่ไม่ค่อยมีใครรู้จักกันเท่าไหร่
จากความเห็นคนในพื้นที่นะ
แพะเมืองผี มันไม่เหมือนอดีตแล้วครับ สึกกร่อนไปตามสายลมเยอะแล้ว
ถ่ายยังไงก็ไม่สวยเท่านี้หรอก ฮือๆ~

ถ้าสามพันโบก ผมว่ายังสวยได้อีกนาน

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
โดดไปถ่าย PCL โดน มส ไป 1 ตัว  ฮ่าๆ ฮือๆ
ทำไมโจทย์มันโหดอย่างงี้ปีนี้ ฮ่าๆ ฮือๆ ฮ่าๆ ฮือๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

กร๊าก โทษโจทย์ไม่ได้นะครับแบบนี้

http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=35388

สวยน่ากราบมากๆ  ไหว้

อย่างกับเทพนิยาย  อู้ย..

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 90