หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373299 ครั้ง)
โจทย์นี้โหดมากมายครับ
เดี๋ยวต้องรอคอมเม้นจากสต๊าฟกันอีกทีว่าจะมีความเห็นอะไรกันมั่ง

พี่ก้อง เข้าใจตั้งโจทย์มากๆ  ไหว้

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อู๋อย่ายอมแพ้
หลวงพระบางสวยมากๆ
ทุ่มทุน

มุมนี้พี่ JOJO บอกว่าน้ำอยู่ระดับหน้าอกครับ

เชิดชูนักสู้ผู้ใหญ่เลยครับ  กร๊าก

รูป3 นี่ทำบ่อย 
รูป4 ก็เคยไปยืนตากฝนให้เพื่อนกางร่มให้ เพราะอยากได้ภาพที่เห็นเม็ดฝนชัดๆ  กร๊าก

ประกาศผลรอบแรก กรี๊ดดดดด ทีมชาร์ปได้ที่สอง เจ๋งมาก กรี๊ดดดดด
http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=35616

ทีมผมกินบ๊วย  ฮ่าๆ ฮือๆ

โอ้ว ยินดีด้วยนะชาร์ป

อู๋สู้ๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)
ขอบคุณคร้าบ  หยี
กำลังจะมาแปะเลย

โจทย์รอบสองผมว่าทีมพี่อู๋ก็เข้าทางนะเพราะเป็น life พอตเทรต  เจ๋ง
เข้ารอบด้วยกันพี่  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

กรี๊ดดดดด ชาร์ปเก่งๆ

โจทย์สองนี่น่าจะถ่ายกันสนุกกว่า
ไม่ต้องตีความมาก  หื่น

ตัวคนเดียว :]
 กรี๊ดดดดด แอร๋ย เก่งฉุดๆไปเยย

NoPS อีกแล้ว โจทย์ใหม่

สู้ๆ ครับทั้งสองคน

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
การละเล่นของเด็กๆสยาม หื่น หรือเอาเด็กเชียร์เบียร์ดี หื่น

ฮิฮุๆ หื่น หื่น หื่น หื่น

๐ - ๐ - W h e n - w e - w e r e - Y o u n g - ๐ - ๐
http://www.pixpros.net/forums/showthread.php?t=6227

โจทย์รอบนี้มาจากรูปชุดนี้ของพี่ชุมครับผม
งานนี้ยากมากครับ ตรงที่ต้องเล่าเรื่องให้ได้ภายใน 3 รูป  ฮือๆ~

การละเล่นของเด็กๆสยาม หื่น หรือเอาเด็กเชียร์เบียร์ดี หื่น

ฮิฮุๆ หื่น หื่น หื่น หื่น

ไปถ่ายด้วยดิพี่  หื่น

โจทย์ไม่หนักใจนะ หนักใจตรงทีมมากกว่า
ยังไม่ค่อยสามัคคีกันเลย  ง่ะ แต่ละคนอีโก้จัด

เปลี่ยนทีม  น้องดำ

หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 90