หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373298 ครั้ง)
มันคือศึกชิงเจ้าแห่งการถ่ายภาพแบบโปรๆ ของเว็บพิกโปรอ้ะเต้ย
มีโหวตคะแนนกันด้วย ยังกะม้าแข่ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แต่เอาเข้าจริงก็มีม้ามืดที่วรยุทธแกร่งกล้า มาแสดงอภินิหารให้ดูบ่อยเลยนะครับ  โวย

ทุกๆเที่ยงคืนด้วยครับ  โวย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ้อ แบบว่ามีเวลา 365 วันอะนะ
โห วันๆไม่ต้องทำมาหากินกันเลยดิ
แล้วรางวัลเป็นอะไรอะ...ปฏิทินหรือดีวีดี
อ้อ แบบว่ามีเวลา 365 วันอะนะ
โห วันๆไม่ต้องทำมาหากินกันเลยดิ
แล้วรางวัลเป็นอะไรอะ...ปฏิทินหรือดีวีดี

รางวัลคุ้นๆ นะครับ  กร๊าก

ไม่มีรางวัลอ่ะครับ

กรี๊ดดดดด เหรอ ...ยิ่งเพิ่มความเจ๋งเข้าไปใหญ่
แล้วเที่ยงคืนที่ผ่านมา มีอภินิหารอะไรมั๊ยฮะ

อันกลางมันถ่ายไงเนี่ย โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เจี๊ยกกกกก!!!  โวย โวย โวย

มันคงคิดกันว่า ไม่มีรางวัลไหนที่เหมาะสมกับคนพวกนี้เป็นแน่  ฮือๆ~
ตูเข้าใจละ
ไล่ดูจากนี่ก็ได้ครับ

http://www.pixprosranking.net/index.php?op=topphoto&cat=all&period=5&sort=1

ฮ่าๆ ฮือๆ

อ๊ากกกก หื่นนนนน

อันนี้ก็เจ๋ง

รูปแรกนั่นมัน โวย

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 90