หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373322 ครั้ง)
 เหวอ เล่นงี้เลยเหรอฟะ

แต่ยอมรับว่าพี่ๆสต๊าฟนี้ไม่ธรรมดา ไหว้ แกสามารถบอกได้ว่าใช้เลนส์อะไรถ่าย ระยะเท่าไหร่ ยังกะตาเห็น

เห็นบางรูปฝรั้งฝรั่ง ไม่คิดนะเนี่ยว่าจะมีคนเอางานฝรั่งมาอำจริงๆ ผมว่าไม่คุ้มนะเนี่ย  กร๊าก
แต่ไม่ชอบพวกงานเหมือนจะทำ 3d เอามาลงด้วยแฮะ มันดูแปลกๆ  กร๊าก

พี่แอ่วเจอแก๊ง +1 ด้วยแหละ  น้องดำ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ยังไงเหรอ  อู้ย..

กระชาก rating ให้ร่วงไง

เพิ่งสมัครไปลองเล่นกะเค้าเหมือนกันฮะ  ปลื้ม

Somewhere over the rainbow.
แอบอ้าง
พี่แอ่วเจอแก๊ง +1 ด้วยแหละ 

กระชาก rating ให้ร่วงไง
ฮือๆ~

มีด้วยเหรองัฟนี้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เรามีแก๊ง +5 ไง  เกย์แอบ

ไม่เห็นผลงานเลยไอ้แก๊ง +5 เนี่ย  โวย ฮือๆ~

ผมเหมือนจะเป็น 1 ในแก๊งนั้น (อิอิ)
ผมก็เจอฮะ ไอ้แก็งค์บวกหนึ่งเนี่ย บางทีเจอ no vote ให้คะแนนน้อยๆ rating รูปตก จากสามกว่าเหลือสองกว่า..

พี่หมอหนกบอกว่ามันเป็นเรื่องของอัตตา...

น่ากลัวกันจริงๆ แต่ละรูป
น่ากลัวทั้งคนทั้งรูป  อู้ย..

Today you , Tomorrow me.

ใจคอคนเรา ถ่ายมาด้ายยย  ฮือๆ~ โวย ฮือๆ~ โวย ฮือๆ~ โวย

แง้ววววว เสือบิน เกย์ออก

อ่ะมันคาบไรอ่ะ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 90