หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373316 ครั้ง)
กลับมาข้อมูลหายหมด  น้องดำ

ตัวคนเดียว :]
มีความรู้สึกว่า ปัญหาทางเทคนิคมันมีบ่อยมากเกินไปไหมนะคะ   ไหว้

เอ่อ....คือ....พี่คิดคนเดียวนะคะ  เอือม

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
บ่อยครับ  หมีโหด~
หวังว่าซ่อมเสร็จน่าจะดีขึ้น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ตั้งแต่ชาร์ปให้ link มายังไม่เคยเข้าได้เลย  ฮือๆๆ

พยายามเข้านะคะ  อ๊าง~

มันยังปรับปรุงอยู่ค่ะ  อ๊าง~

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

กร๊าก

หาเงินซื้อ server ใหม่ละ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เสื้อ พิคโปร ไม่มีไซส์ s  ใช่ซี้~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 โห โห  มีงี้โด้ยยยยย  เหวอ

มีแล้วนี่ฮะ

สีขาว  Size S  M L XL

สีดำ Size S M L XL

size S รอบอก 38"
size M รอบ อก 40"
size L รอบ อก 42"
size XL รอบ อก 44"

ของ f0nt ไม่มี เสื้อโปโลแบบนี้บ้างรึครับ ผมหาเสื้อใส่ไปทำงานออฟฟิศแบบไม่ต้องรีดอยู่  น้องดำ ถ้ามีก็ว่าจะถอยสักตัวสองตัว

ป.ล. ไปสั่งมาแล้ว ขาวดำ อย่างละตัว สบายไป 2 วันทำงานล่ะ  น้องดำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ย. 2008, 20:25 น. โดย ต่อ » บันทึกการเข้า
 กรี๊ดดดดด อู๋ซื้อให้หน่อยยยยยยยยยย (ล้อเล่น  แป่ว)

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
38 นั่น S แล้วเรอะ  โวย โวย โวย

นี่ชั้นเอาแมวเข้าไปเลี้ยงในเสื้อได้อีกสองตัวเลยนะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

แมวตัวละ 4 นิ้ว สองตัว แปดนิ้ว

เสื้อรอบอก 38 นิ้ว

น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เกศ

เอมันบอกว่า นมแก 30 อ่ะ  น้องดำ

ตบเลยมั๊ย?  หมีโหด~

นั่นแค่ลูกแมวนะ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ต้องตบหรอก เค้าพูดเรื่องจริง  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 90