หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373321 ครั้ง)
ตอนนี้ปล่อยของเก่าไปก่อน
สต๊อกได้ราวๆ 1 เดือน  ง่ะ

ranking เอาไว้วัดฝีมืออย่างเดียวจริงๆแฮะ
เพราะไม่มีอะไรไปสู้เค้าได้เลย  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2008, 01:09 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ตอนนี้ปล่อยของเก่าไปก่อน
สต๊อกได้ราวๆ 1 เดือน  ง่ะ

ranking เอาไว้วัดฝีมืออย่างเดียวจริงๆแฮะ
เพราะไม่มีอะไรไปสู้เค้าได้เลย  ง่ะ

แต่คะแนนจากการโหวตนี่
บางทีก็มาจากการเป็นที่รู้จักของคนในเว็บด้วยนะครับ
ไม่ได้หมายถึงคุณภาพหรือฝีมืออย่างเดียว
ก็ใช่นะพี่ แต่มันก็สู้ความจริงที่อยู่ในรูปไม่ได้อยู่ดี
รูปถ้าไม่จิ๊ดจริงๆนี่ rating ก็จะราวๆ 1  ง่ะ
ต่อให้เป็นรูป สต๊าฟของ pixpros ก็ร่วงเอาง่ายๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2008, 07:27 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

แต่จะบอกว่า PIXPROS RANKING นี่
ถือว่าน่าจะเป็นการประกวดภาพ
ที่โหดที่สุดในโลกรายการนึงแล้วล่ะ
ยิ่งกว่า โฟโต้มาราธอนอีก
เพราะนอกจากคุณภาพแล้ว
ยังต้องมีปริมาณอีกด้วย

ต้องดูกันต่อไปครับ สู้ๆ นะชาร์ป
แต่คะแนนจากการโหวตนี่
บางทีก็มาจากการเป็นที่รู้จักของคนในเว็บด้วยนะครับ
ไม่ได้หมายถึงคุณภาพหรือฝีมืออย่างเดียว

ที่ไหนที่เป็นคอมมูนิตี้ ก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้นเลยเนอะ กร๊าก
เรื่องเครดิตส่วนตัวสำคัญกว่าฝีมือแท้ๆ เนี่ย ไท้ยไทย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เมืองไทยก็อย่างี้แหละ ต่อให้เป็นฟอนต์จัดโหวตเองก็เถอะ  อืมมมมห์

ตอนนี้อยากรู้อย่างเดียวว่าจะมีรูปไหนของผมได้ rating 3.00+ มั่ง
จะเอาไปอัดกรอบขว้างหน้าบ้าน+ปริ๊นแจกญาติ  หมีโหด~

เพราะแค่ rating ขึ้น 2.00+ ได้นี่ก็เจ๋งแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ต.ค. 2008, 15:01 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

หยี  สมัครได้แล้วค่ะ

กองเชียร์แนวหน้าค่ะ  หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
อยากลองบ้างงงง
แต่กลัวแป๊กน่ะสิ  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ลุยเลย เดี๋ยวช่วยดัน  หื่นเด้ง1

ปรึกษาก่อนลงรูปก็ได้นะ จะได้ช่วยๆกันแนะำนำ เพื่อที่ได้แต้มสูงสุด

(เฮียอู๋ไปไหนเนี่ย ขานี้แนะนำจะแม่นกว่าผม)

ไหว้ แต่ยังหารูปที่มันพอจะดัน rating ตัวเองไม่ได้  หยี

ไม่กล้าลงรูปเลย พอเห็นที่เค้าลงกัน  ฮือๆ~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คำเตือนอย่าไปลงรูปช่วงเที่ยงคืน-ตี2 เด็ดขาด

ตูเข็ดแล้ว  ฮือๆๆ

ทำไมล่ะ งง

ดับอนาจครับคะแนนนอนก้นเลย เพราะเป็นช่วงปล่อยของโหดอ่ะ  หมีโหด~

ปิด 365 3-4 วันครับปรับปรุง sever Mysql หายบ่อยเกิน  ง่ะ

ง่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 90