หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 90

ผู้เขียน หัวข้อ: ของฝากสำหรับ ช่างภาพ  (อ่าน 373285 ครั้ง)
อยากรู้ด้วยเหมือนกัน  (เหงื่อแตกพลั่ก)
แต่ว่าวันนี้ยังเข้าไม่ได้เลยล่ะ เข้าตอนมันล่มตลอด  ฮือๆๆ

ก็เป็นแข่งเรื่องรูปแหละครับ
กติกาย่อๆ

1. โพสได้วันละ 1 รูป
2. โหวตได้รูปละ 1 ครั้ง
3. เกมนี้ยาวถึง 365 วัน (นับจากวันที่ 13 ตุลา)
4. คะแนนที่ได้จากการโหวต ก็จะนำมารวมกันเพื่อจัดลำดับช่างภาพ
5. มีรางวัลในแต่ละเดือนด้วย
6. อะไรแบบที่พี่แอนบอกอ่ะครับ

อะไรเทือกๆนี้แหละครับ
เว็บมันจะล่มเป็นระยะๆ เพราะคนเ้าเยอะมากมาย เห็นว่ากำลังปรับปรุง server ครับ
เวลาเข้าให้ f5 เรื่อยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ต.ค. 2008, 23:37 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มาแล้วๆ

สมัครได้แล้ว  ไอ้มืดหมี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2008, 00:08 น. โดย ฟ้า » บันทึกการเข้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ศึกวันที่ 3 เริ่มแว้ววว  โวย โวย โวย โวย

ฮือๆ~ ฮือๆ~  ทำไมดาราเปิดไม่ได้คะ

ต้องทำไงดีคะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
เข้าเรื่อยๆครับ f5 เรื่อยๆ เพราะมันจะล่มเรื่อยๆ

สู้เค้านางเหมียววววววว  โวย ฮือๆ~

ชอบๆๆๆๆ  กรี๊ดดดดด

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
ชอบเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด
เพิ่งเห็นตอนพี่อู๋โพสนี่แหละ

เย้ๆ เย้ๆ ไต่ลำดับลงแล้ว โว้้~~~  โวย
เดือนนี้เกาะติด top 50 ท่าจะยากละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ต.ค. 2008, 08:52 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

พี่ก็พยายามจะช่วยนะคะ
แต่พอพี่สมัคร
มันก็บอกว่าพี่กรอกตัวเลขผิด และให้พี่กรอกอยู่อย่างนั้น ตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว

พี่จะต้องทำไงคะ

ไม่ใช่สมาชิกก็โหวตไม่ได้  ฮือๆ~

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ตัวเลขอะไรหรอครับ  งง

น่าจะเป็นโค้ดยืนยันอ่ะ ที่มันมาเป็นรูปแล้วให้เรากรอกตัวอักษรในภาพลงไป
พี่ก็มีปัญหากับมันนานมากๆ  โวย

โพสรูปแรกแล้วนะชาร์ป

แป่ว พอมีไอ้ 365 งี้แล้ว ต้องออกไปถ่ายรูปทุกวันอ่ะ  แป่ว

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
รูปพี่ฟ้าคะแนนดีเหมือนกันนะครับ  กรี๊ดดดดด

จริงดิ ยังไม่ได้เข้าไปดู   เกย์ออก

ดีกว่าน้องเหมียวผมอีก  ฮือๆ~

block vote กร๊าก

แต่เหมือนฟ้าพูดแหละ เล่นไอ้นี่แล้วอยากจะออกไปถ่ายรูปทุกวันเลย ง่ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 90