หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: วุฒิศักดิ์ อนรรฆพร...  (อ่าน 4607 ครั้ง)
ใครรุประวัติพี่อั๋น วัฒิศักดิ์ อนรรฆพร มั่งคะ

แบบว่าพี่เค้าเก่งดี

ทำไงถึงได้เปงแบบนั้นมั่งน้าๆๆ

เค้าเรียนจบจากไหนเหรอคะ

----[[[[[[[[[[[[I love S[w]U]]]]]]]]]]]------
ไม่มีครับ เอาประวัติ จักรี จ่ายกระโทกมั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เค้าเป็นใครหนอ? งง

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
นั่นสิ ใคร    งง

เลวยั้นเงา
วุฒิศักดิ์ อนรรฆพร     ก็อปปี้ไรเตอร์มือรางวัลเจ้าของผลงานโฆษณารณรงค์เลิกเหล้า เลิกจน  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
งั้นหาในกูเกิ้งก็น่าจะมีนะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
เค้าหาในกูเกิ้ลแล้วเห็นมีแต่ผลงานกะรางวัล

หนูอยากรุว่าเค้าเรียนจบจากที่แห่งใด

----[[[[[[[[[[[[I love S[w]U]]]]]]]]]]]------
หน้า: [1]