หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟลชไม่เต็มจอ ทำยังไงครับ  (อ่าน 3162 ครั้ง)
ตามหัวข้อกระจู๋ เลยครับ

พอทำแฟลชแล้ว เอาไปลงเว็บ ปรากฏว่า บางเครื่องที่ เซ็ทจอ เป็น 1024*768 หรือว่า กว้างกว่านี้ เค้าจะไม่เห็นแฟลชเราเต็มๆ จอ มันจะแหว่้ง ๆ

เลยอยากทราบว่าวิธีการใดที่ สามารถเซ็ทให้ตัวแฟลชมัน Fix หน้าจอที่มีการตั้งค่าต่างกันโดยอัตโนมัติ ไหมครับ

ขอบคุณมากคร้าบบ.......

ตั้งเป็น 100% ไปแทนก็ได้มั้งครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
หน้า: [1]