หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ปกเว็บฟ๐นต์ อันก่อนหน้านี้!!  (อ่าน 3453 ครั้ง)
ที่เป็นรูปคน ที่มันมืดๆอะ เอาแบบไม่มีตัวหนังสืออ่า พอมีปะครับ
ถ้าไม่มีเอาที่มีก็ได้จ้า ชอบอะมานสวยดี  ไหว้
ลบไปแล้วจ้ะ ไม่ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อันนี้หรือเปล่าครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
อะครับ ขอบคุงมากมาย
อันนี้ ใช้ฟอนต์อะไรอะ ใครพอรู้บ้าง

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
มีเขียนไว้ในรูปอ่ะครับ font:5102_uetuek_anamai

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มีเขียนไว้ในรูปอ่ะครับ font:5102_uetuek_anamai

เเก่เเล้ว สายตาไม่ดีัจ้ะ เอิร์ธ

ใจจ้ะ  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
รุปพี่เก้อ หรือเปล่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ครับ รูปจาก Flickr

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลบไปแล้วจ้ะ ไม่ล่ะ

อ้าววนึกว่าพี่แอนจะเก็บไว้
เผื่้อดังแบบกูเกิล แล้วเอามารวม เหมือนที่กูเกิลทำซะอีก  น้องดำ

เก็บไว้แต่ภาพนั้นแหละจ้ะ
ส่วนต้นฉบับไม่ได้เก็บ เยอะจัด

หน้า: [1]