หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ---เกี่ยวกับฟอนต์ชื่อละคร"ดาวพระศุกร  (อ่าน 3030 ครั้ง)
 อ๊าง~ ตามรูปนี้ เข้าใจว่าเป็นการประดิษฐ์เพิ่มเติมให้ดูสวยงามขึ้น มีลวดลายมากขึ้น แต่ฟอนต์นี้มีฟอนต์ในปัจจุบันที่คล้ายๆหรือเหมือนกับฟอนต์นี้บ้างไหมค่ะ ต้องการด่วนมากๆเลยค่ะ จะใช้งานด่วนมากๆ ใครมีช่วยแนะนำและหาที่โหลดหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ....

มันน่าจะเป็น Lettering มากกว่า คงไม่ใช่ Font หรอกครับ  เกย์แอบ

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
หน้า: [1]