หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวนี้จริงหรือเปล่าครับ  (อ่าน 8949 ครั้ง)

มันเป็นเรื่องการเมืองภายในน่ะค่ะ

เราถูกโจมตีจากหัวหน้าพรรคนึง ที่นามแฝงว่าหลอด

คุณปรัชญา สิงห์โต กับคุณโบว์เลยพลอยเดือดร้อนไปด้วย

ยังไงซะ งานนี้มันมีเบื้องหลังค่ะ  ขอฟันธงว่า..ไม่ใช่คุณปรัชญา กับคุณศิวาพร แน่นอนค่ะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 โห โห

จริงหรือเปล่าครับเนี่ย  คริคริ

DiggityDaw aka วัวโหดด
อู๊วห์ เกย์ออก
แต่งงานบังหน้าครับ จริงๆหมอแมวเป็นเกย์ และจักรีเป็นทอม

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หมอแมวไม่ได้เป็นเกย์ครับ    ผมเคยเห็นคริปหมอแมว หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หมอแมวเป็น ไตร  อ๊าง~

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หม่าไผ ไตรหมอแมว  อ๊าง~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นี่จะเป็น ตุลาการ หรือหมอ เอาให้แน่ซิครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สรุป เป็นหอหรือประภาคาร  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หม่าไผมันม้านะไม่ใช่แมว   ไม่ล่ะ

หน้า: 1 2 [3]