หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: มีนิตยสารเล่มใหม่มาฝาก HOT IN4  (อ่าน 8776 ครั้ง)
ทำอย่างไร แล้วต้องไปเริ่มที่ไหนก่อน บอกหน่อยค่ะ ไม่เคยเล่น จริง รบกวนด้วยนะ

ไหว้ (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
ตั้งสติ แล้วอ่านกติกา ก่อนค่ะ

อ่ะ http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html   อ๊าง~

อ่านแล้วค่ะ จะเข้าไปดูข้อมูลส่วนตัวไม่ได้ และ พอจะแนะนำตัวก็ กดที่ คำว่า พิมพ์ ก็ไม่ได้ แล้วต้องทำอย่างไรต่อค่ะ

รบกวนท่านมังกรทั้งหลาย ให้ความช่วยเหลือด้วยค่ะ

(เหงื่อแตกพลั่ก) ฮือๆ~ ฮือๆ~
กด ตอบโลด นะคะ ไม่ใช่พิมพ์  ง่ะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ในเมื่อเตือนแล้วเข้าใจ ก็ปลดป้ายเตือนออกแล้วจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยักษ์ใจดี  อ๊าง~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ใจดีกับตูบ้างสิ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
เราพบกันเมื่อสายล่ะ เศร้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถึงโบ

ฝากดูแลผู้ชายคนนี้สักคนเหมือนชั้นดูแล~    ฮือๆๆ

เลวยั้นเงา
 โวย อะไรเล่าเจ๊นัท .... แอนเขาแค่บอกว่าเค้าตื่นตอนสายๆเท่านั้นเอง ....
ถ้าไปหาตอน 4 ทุ่ม ก็เปลี่ยนเป็น
เราพบกันเมื่อดึกล่ะ เศร้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
นึกถึงเพลงนี้

ฝากแฟนฉันด่วย  ช่วยดูแลน้องเขาที   หากน้องทำตัวไม่ดี ให้พี่ตบสั่งสอน ....แฟนฉันคนนี้เป็นเด็กฉี่รดที่นอน ให้เอาน้ำเย็นลูปก่อนแล้วพี่ค่อยสอนก็ได้.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 โวย เดี๋ยวโดนจับกินทั้งคู่แหละ ทั้งหมอแมว ทั้งจักรี 

เลวยั้นเงา
ชื่อ FunnyGirl คล้ายๆกับสแปมในฮิห้าเลย
ชอบมาโพสต์โฆษณาเว็บหาคู่  แป๊ะยิ้ม

Las Noches Rubicundior
งั้นก็ขอแนะนำตัวละกันนะคะ

ชื่อ อริสา
ชื่อเล่น  แอม
วันเกิด 3 เมษายน 26
ที่อยู่(คร่าวๆ) ลาดพร้าว 87
ศาสนา พุทธ
การศึกษา
- มหาวิทยาลัย รามคำแหง

อาชีพ  Admin

ความสามารถ:
ไม่มีความสามารถ
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก
แนะนำตัวอยู่นี่นะคะ

จิ้มเลย   http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.14400.html

ดูตามแบบฟอร์มคนที่เคยเข้ามาแนะนำตัวได้เลยค่ะ 

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 [2] 3