หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการสร้างฟอนท์ อย่างด่วนครับ  (อ่าน 5501 ครั้ง)
คือผมมีปัญหาว่าผมต้องการใช้อักษรภาษาอังกฤษที่ผมสร้างเป็นเวคเตอร์ (Illustrator) ไว้หมดแล้ว
และพยายามสร้างบน Font Lab แล้ว แต่จนปัญญาจริงๆ ครับ
เปิดมาแล้ว งง ว่า เส้นไกด์ไลน์พวกนั้นมันคืออะไรกันแน่
รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยอ่ะครับ
หรือจะรับไปสร้างฟอน์ทเลยก็จะขอขอบพระคุณอย่างสูงเลยครับ
ผมเขียน *.ai  *.eps  *.cdr ไว้เรียบร้อยหมดครับ
ผมต้องการแค่
อังกฤษ พิมพ์ใหญ่ 27 ตัว
พิมพ์เล็ก 27 ตัว
ตัวเลข 10 ตัว และ
สัญลักษณ์ 2 ตัว

งง ไหว้ งง
ติดต่อที่นี่เลยนะครับ
namotadsa@yahoo.com

หน้ามึน
หรือติดต่ออย่างด่วนที่นี่เลยครับ 081 555 1028 
อ่านบทความพวกนี้ด่วนๆ จะได้เข้าใจด่วนๆ

จ๊ะ

http://www.f0nt.com/readme/

ใครมีเวลาว่างๆ ช่วงนี้ติดต่อไปได้เลยนะครับ
พวกเราทำกันได้อยู่แล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อังกฤษมันมี 26 ตัวไม่ใช่หรอครับ มาจากไหนอีกตัวอะ

ไม่มีใครสนใจงานเลยเหรอครับ

ไม่มีใครสนใจงานเลยเหรอครับ

มีสิครับ, แต่ว่าทุกคนก็มีงานทำเหมือนกัน

ผมก็ทำ THESIS เกี่ยวกับ Font เหมือนกัน พอได้มาอ่านบทความที่เว็บนี้ก็เข้าใจอะไรขึ้นเยอะเลยครับ
มันก็ไม่ได้ยากเย็นอย่างที่คาดนะครับ  เกย์ออก

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
หน้า: [1]