หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำฟ๊อนต์จากแฟลชมีสิทธิ์ไหมครับ?  (อ่าน 2848 ครั้ง)
พอดีลองคุ้ยกระจู๋ดูแล้วไม่เจอ ซ้ำขออภัยครับ กรี๊ดดดดด
จะถามว่าถ้าเกิดผมสร้างฟ๊อนต์โดยเขียนเป็นตัวอักษรขึ้นมาจากบลัชทูลในโปรแกรมแฟลชด้วยความที่ชอบหัวบลัชของมัน(ที่นี้ผมไม่รู้จริงๆว่าโปรแกรมอื่นมีไหม)
..แล้วถ้าเกิดทำมาเสร็จแล้วจะมีวิธีใดทำออกมาเป็นฟ๊อนต์เพื่อใช้ในการพิมพ์หรือไม่ครับ

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
ได้ครับได้ ผมเองก็ทำอยู่
แต่ไม่เสร็จเสียที ดองมาปีนึงละครับ
ฮือๆ~

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13134.0.html
ลองอ่านจากอันนี้แล้วประยุกต์เอานะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เท่าที่พออ่านคือExportจากไฟล์แฟลชเป็นแบบ EPS ใช่ไหมครับแล้วก็ทำต่อตามที่สอนกันไว้

ถ้าตามนั้นจะลองทำดูและขอบคุณมากครับ ไหว้

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
หน้า: [1]