หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญรับบัตรคิวทางนี้ค่ะ  (อ่าน 40894 ครั้ง)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ต้องเคยเห็นหมีมาก่อนป่าว  หื่น
ยังไงเข้าคิวด้วยยยยย  ฮี่ๆ
รับบัตรหมีเสร็จแล้วเลยไปรับบัตรมรณภาพได้เลยนะครับ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยาราไนก้าด้วย  กร๊าก

เค้ากำลังสอนวิธีสนเข็มอยู่หรอครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สวัสดค่ะ
ขณะนี้ยอดรับบัตรคิวสูงมากกกก

จนคอมพิวเตอร์ที่รังหมีพังไปแล้วค่ะ  ฮือๆ~

ยังไงคนที่ต่อคิวรับบัตร อดใจรอหน่อยนะคะ
กำลังเร่งผลิตบัตรจ้ะ

ถ้าคอมหายดีแล้ว มาคุยกันใหม่นะ

ด้วยรัก
จากหมีน้อย หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีน้อยกลายเป็นหมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ได้เข้ามานาน  กรี๊ดดดดด

มาอีกทีเห็นเพื่อนตัวเองกลายเป็นอย่างนี้ไปซะละ

ไม่รู้ ไม่เห็น ความจำเสื่อมไปละ   มึนตึ้บ

.V.+ busy_boy .V.+
พี่ยุ่งงงงงงง กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ต๊าย ยัยยุ่งหายหัวไปนาน  โวย

ปล. บัตรคิวใกล้หมดแล้วค่ะ

ไปเททิ้งแถวไหนหมดละเนี่ย  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เผาทิ้งหมดแหละครับ
ทำไมยังไม่หมดอีกครับ นานแล้วนะ

ที่กั๊กไว้เป็นบัตร VIP ย่ะ

ต้องเล่นเกมส์แย่งชิงถึงจะได้มา  ชิ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7