หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญรับบัตรคิวทางนี้ค่ะ  (อ่าน 40907 ครั้ง)

ขอเชิญรับบัตรคิวจีบหมีประจำปี 2009 ได้ที่นี่ค่ะ  หมีโหด~

และนี่คือภาพบัตรคิวตั้งแต่ปี 2001-2008
ซึ่งเก็บสะสมโดย
แฟนพันธุ์แท้หมีโหดแฟนคลับ
พี่กัมส์นี่เอง  ลันล้า

ตัวอย่างบัตรประจำปี 2009  หมีโหด~

ผู้ใดสนใจติดต่อด่วนนะคะมีจำนวนจำกัด  จ๊วบ
เข้าคิวด้วยนะคะ
อรชอบความเป็นระเบียบ  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2008, 23:38 น. โดย หมอแมว » บันทึกการเข้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตั้งแต่โพสมา หมอแมวได้คิวที่ 37 ค่ะ  ลันล้า

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Reading Learning & Sharing
พึ่งสมัครสาวกใหม่ครับ ไหว้

ชื่อ กะ

มาสมัครครับแต่ไม่ขอคนแรก  ยิ้มน่ารัก

วันที่ เดือนที่ ปีที่
 กร๊าก สุดยอดอ่ะหมี
ขอจองคิวสุดท้ายได้ไหมครับ
จะได้ไม่โดนกดดันจากคิวถัดไป
เมื่อบ่ายไม่รู้ใครเอามาเสียบไว้ที่กล่องจดหมายหน้าบ้านเป็นปึกเลย
หยิบมาดูได้แวบนึงก็โยนทิ้งทันที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ภาพบรรยากาศหลังจากเปิดรับบัตรคิว
จากทั่วโลกค่ะ  หมีโหด~

เอาบัตรไปแลกเป็นเงินสดได้มั้ย ถ้าได้ขอสอง  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
แลกใจได้ค่ะ  จ๊วบ

เอา 2 ใบไม่ได้นะคะ
ต้องแบ่งให้คนอื่นบ้าง  หมีโหด~

สะพานลอยแถวๆ ลาดพร้าวมีคนเอาไปแจก
เห็นทิ้งเกลื่อนพื้นเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าให้เห็นนะว่าแอบเก็บเอาไว้อ่ะ  หมีโหด~

เป็นเชื้อไฟอย่างดีเลยนะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7