หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กินอะไรก็ได้ง่ายๆ  (อ่าน 38374 ครั้ง)
เดี๋ยวนี้พิซซาเรีย ไม่มีแป้งบางกรอบแล้วหรอคะ

เคยสั่งบางกรอบ ชีพนักงานก็บอกว่าต้องถาดกลางขึ้นไปนะคะ
พอสั่งแบบเดลิเวอรี่ ชีบอกไม่มี ไม่เคยมี

ก็ไม่ชอบกินหนานุ่ม  ชิ

<3.
รู้มั้ยครับ ทำไม ข้าวคำสุดท้ายในจาน มักอร่อย แต่พอ ไปตักมากินอีกกับไม่อร่อยซะชิป~~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่รู้สึกครับ เพราะทุกครั้งที่คิดว่าอร่อย แม้แต่อิ่มแล้วก็ลุกไปตักอีก
สมมติว่ากินไปแล้วสองจาน แล้วยังไม่จุใจ จะลุกไปตักอีกนิดนึง
แต่มันจะเป็น นิดนึง.. นิดนึง.. นิดนึง อีกสองสามรอบ

ผลเลยออกมาเป็นงี้ ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ซูชิ ของพรานทะเลก็ดีนะคะ
//ชอบวาซาบิ  แหยะ

Las Noches Rubicundior
ง่ายๆกินทุกพอร์ตที่ไปก็

สปาเกตตี้ โบลอคเนส กับ ซีซ่าสลัด

ยกเว้นว่าพอร์ตนั้นมีอาหารพื้นเมืองน่ากิน

แต่ส่วนมากไม่หนีไอ้สองอย่างนี้ ฮือๆ~

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ราดหน้า คะ  ใช่ซี้~
กับ เกี๊ยวซ่า ใน ฮะจิบัง  กึ๋ยๆ

ใหม่พองพอง :)
กินได้ทุกๆ ๆ อย่างเลยค่ะ <<<<~ ตะกละ ไปไหม???~

แหะๆ ๆ  แป่ว

;: ต าดู ดา ว  เท้ าติ ด ดิ น  กิ น ตา มน้ำ  ปา ม ป่ าม ป้า ม!!~
3 0 บา ท  รักษ าทุ ก โร ค * โย่วๆ   โอ้!!!~
ฮะจิบัง ราเมน ที่เป็นเมมเบอร์เลย คุ้มดี โทโกยากิอร่อย (กว่าที่ฟูจิ)

แต่ นอยย์มากๆที่ เมนู คาราเมน(บะหมี่แห้ง) เปลี่ยนเส้นจก่เส้นราเมน ไปใช้เส้นแบนๆ แข็งๆ  เสียรมณ์

เคยอยากสมัครเป็นเชฟท ี่ฮะจิบัง แต่เค้าไม่รับ แบบว่าอยากทำเป็น

ส่วนพิซซ่า นี่ไม่ชอบ เพราะปกติดป็นคนไม่กินชีส (เลยไม่อ้วนสักที)

ใครชอบกินอาหารที่ร้าน สีฟ้าบ้างไหม (คิดถึง สีฟ้าเวลาหิว) แนะนำเมนู อีหมี่ อร่อยดี

ใช่ซี้~ ใช่ซี้~

กินเจครับ

อดชีสสสส  ฮือๆ~ ฮือๆ~

DiggityDaw aka วัวโหดด
(กระซิบ) แหกเจเลย 

เลวยั้นเงา
ชอบไก่วิงก์แซบของ KFC ที่สุดค่ะ
ตอนออกเจปีที่แล้ว รุ่งขึ้นไปกิน KFC ตรงบิ๊กซีหน้าบ้านคนเดียวเลย กรี๊ดดดดด
(แต่อยากกินโควสลอยด์เหมือนเมื่อก่อนอ้ะ ชอบมั่ก :หิว:)

เป็นคนไม่ชอบกินแป้งๆ เป็นทุนเดิม
ดังนั้นเบอร์เกอร์ และพิซซ่าหนานุ่ม บ๊ายบาย  น้องดำ

there are no regrets in life, just lessons . .
กินคลิกพรานทะเลมาแล้วค่ะ
(เค้าให้ชิมฟรี 500 ถ้วย)

กินไก่พริกไทยดำ  กึ๋ยๆ

รสชาติก็  หมีโหด~

3cษ
เอาเศษเนื้อไก่มาให้กินชัดๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบกิน เทมปุระ ที่ชาบูชิบุฟเฟ่

มันมะค่อยฟาสฟู้ดเท่ารายอ่าคะ  เพราะคิวแสนจะยาว

แต่ก็ยังชอบกิน หื่น

----[[[[[[[[[[[[I love S[w]U]]]]]]]]]]]------
(กระซิบ) แหกเจเลย 

เมื่อกี้เข้าไปซื้อไวตามิลค์ทูโกมาครับ
เห็นบุหรี่แล้วก็ท่องไว้ กินเจ ๆๆๆ เกือบเจแตกซะแล้ว

DiggityDaw aka วัวโหดด

(แต่อยากกินโควสลอยด์เหมือนเมื่อก่อนอ้ะ ชอบมั่ก :หิว:)

ชอบเหมือนกัน แต่มันไม่มีแล้ว

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10