หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กินอะไรก็ได้ง่ายๆ  (อ่าน 38376 ครั้ง)
แนะนำครับ mos burgerเบอร์เกอร์สัญชาติญี่ปุ่น อร่อยมาก  :หิว:
เทอรยากิ เบอเกอร์อร่อยครับ
ราคาค่อนข้างแพง แต่ก็ยังถูกกว่า เบอร์เกอร์คิงนะ เหอๆ

กริ๊ดดดดดด  หื่นเด้ง1

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
มอสเบอร์เกอร์มะเขือเทศใหญ่เหมือนในรูปที่เค้าแจกจริงๆ ตอนแรกดูรูปแล้วนึกว่าโหรูปเว่อร์ไปเปล่า
แต่อร่อย  หยี

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

อร่อย แต่กินชิ้นเดียวไม่อิ่ม หยี

งบน้อย
บิ๊กแมคครับอร่อยดี  ปลื้ม

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ชอบกินนารายณ์ฯ  หมีโหด~

เลวยั้นเงา
บาปนะ  หมีโหด~
นารายณ์พิซซาเรียย่ะ    เหลือบ

เลวยั้นเงา
ร้านพิซซ่าแปลกๆที่พูดมานี่ไม่รู้จักเลยอะ น้องดำ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่ะเหรอคะ น้องโนร์  อ๊าง~

ถ้าใครมาพัทยาคราวหน้า ลองมากินอาหารอิตาลีร้าน Grappa ซึ่งเบเกอรี่ที่นี่ ติด Top 3 ในพัทยาเลยนะ

ที่แน่ๆ อาหารอิตาลีโดยเฉพาะพิซซ่า อร่อยมาก ชีสหอมไปทั้งปาก หอมนม ไปหมด

ยิ่งร็อคเก็ตสลัด ใช้เวเนก้าชัั้นดี ไปกินที่พิซซ่าบายญาณีแล้ว รู้สึกว่าที่นี่เจ๋งกว่ามาก

ส่วนราคาพิซซ่าก็ 2oo กว่าๆ ถึง 300 กว่าๆ ราคาโอเคมาก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ถ้าใครมาพัทยาคราวหน้า ลองมากินอาหารอิตาลีร้าน Grappa ซึ่งเบเกอรี่ที่นี่ ติด Top 3 ในพัทยาเลยนะ

ที่แน่ๆ อาหารอิตาลีโดยเฉพาะพิซซ่า อร่อยมาก ชีสหอมไปทั้งปาก หอมนม ไปหมด

ยิ่งร็อคเก็ตสลัด ใช้เวเนก้าชัั้นดี ไปกินที่พิซซ่าบายญาณีแล้ว รู้สึกว่าที่นี่เจ๋งกว่ามาก

ส่วนราคาพิซซ่าก็ 2oo กว่าๆ ถึง 300 กว่าๆ ราคาโอเคมาก

ฟังดูดี อู้ย..

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
น่าสนใจมากค่ะ  กรี๊ดดดดด

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
grappa เคยไปกินมา 1 รอบ ติดใจมากๆๆ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เห็นร้านพิซซ่าเรียอยู่ใต้ดินฟอร์จูน เขามีบุปเป่ 169 บาท ไม่รู้เป็นไงมั่งยังไม่เคยกินเลย

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10