หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: กินอะไรก็ได้ง่ายๆ  (อ่าน 38363 ครั้ง)
ตั้งกระทู้นี้คุยเรื่อง เมนูอาหารน่าสนใจของพวกฟาสฟู้ดอ่ะครับ

KFC Pizza โออิชิ ฟูจิ ฯลฯ  อ๊าง~

ช่วงนี้ผมไปกินของ piazz com.

Spagetti Italian Meetball

Spagetti Ham&Mushroom

Lasagna Pork

อร่อยมากกกกกก  :หิว: :หิว: :หิว:
สำหรับบางคนจะเลี่ยนๆหน่อยนะ.

แล้ว Pizza ตระกูล Cheesy Mix Sausage อร่อยมากๆ  :หิว: :หิว: :หิว:

///

เข้าเรื่องมีใครแนะนำอะไรมั้ยครับ  :หิว:

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เมื่อวานเพิ่งไปสมัครสมาชิกนารายณ์ พิซเซอเรีย
สมัคร 119 บาท (ราคาเท่าถาดเล็ก) แล้วก็ฟรีถาดเล็ก 1 ถาด

ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ข้าวไข่เจียวนี่ฟาสฟู๊ดไหมอ่ะ ถ้าใช่กะกินประจำเลย  กร๊าก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เมื่อวานเพิ่งไปสมัครสมาชิกนารายณ์ พิซเซอเรีย
สมัคร 119 บาท (ราคาเท่าถาดเล็ก) แล้วก็ฟรีถาดเล็ก 1 ถาด

ง่ะ

ง่ะ

นารายก็อร่อยนะ แต่ตอนนี้ชอบพวกราซันย่า พิชซ่าคอม

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รู้ทั้งรู้ว่ากินแล้วมันจะยิ่งอ้วน แต่ก็ชอบชีสเบอร์เกอร์ที่สุดเลยค่ะ..

ชอบกินผักโขมอบชีสมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยอ่ะ  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบกิน Fish&chip

ของ chester' s grill

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ข้าวยำไก่แซบอ่ะครับ

เข้าเคเอฟซีทีไร ไม่เคยถูกใจอะไรเลย นอกจากเมนู่นี้อันเดียว

อ้อ
มีทูน่าคอร์นสลัดด้วย

DiggityDaw aka วัวโหดด
ชอบทุกอย่างที่ยกตัวอย่างมาข้างบนนี้หมดเลยค่ะ ชอบพวกเลี่ยนๆชีสเยอะๆ

ส่วนถ้า KFC จะชอบกินไก่แซบ แล้วก็วันก่อนกินโดนัทกุ้ง อร่อยมากกุ้งเต็มวงเลย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ถ้าที่บ้านไม่มีกับข้าว ถ้าเป็นอาหารกลางวันก็สั่งพิซซ่า เป้นอาหารเย็นก็อาจจะไข่เจียว ยำปลากระป๋อง ไม่ก็ข้าวผัดไข่ใส่เนื้อสัตว์เท่าที่ขุดได้จากตู้เย็น
ผมชอบกินผัดผัก   กับราเมน ฮะจิบัง 

ง่ายๆ กรี๊ดดดดด

ชอบกินพวกข้าวของเชสเตอร์ กริล อ่ะครับ เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

แซนวิสแฮมชีส เซเว่นอีเลฟเว่น

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ชอบกินมะหมี่เย็น 
burger king ครับ
อีกอันนึง

triple cheese ไปเล้ยยยยย    โวย โวย โวย

DiggityDaw aka วัวโหดด
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10