หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อกี๊เห็นคุณแอนออกข่าวช่อง 3  (อ่าน 14022 ครั้ง)
คราวนี้ต้องขอ 2
ไหนๆ ใครมีข้อมูลบ้าง กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นี่เอ็งช้าหรือคนอื่นเร็วไปนะ   ง่ะ
 กร๊าก นอกจากจะมีพี่แอนยังมีอู๋ด้วย

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ปั๊ด!!  ทีวีรับช่องสามไม่ได้   

แบบนี้มีโอกาสขึ้นเวทีพันธมิตร  มั้ยครับเนี่ย  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พยายามหาคลิปใน ยูตู๊บ อยู่ กรี๊ดดดดด

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
 กรี๊ดดดดด

มีใครเข้า me.in.th ได้มั้ยคะ กดแล้วไม่ไปเลยอ้ะ

มีใครจำได้บ้างคะว่าประมาณกี่โมงกี่นาที
อยากดูคลิป  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ดูอะไรสวยๆ งามๆ เต๊อะ ฮือๆ~

เหนื่อย ปั่นเรื่องเดียวกัน 2 จู๋เนี่ย ไปจู๋นู้นไป๊ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ช่องสามปรับระบบอยู่ครับ ดูย้อนไม่ได้

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้นพี่แอนไปถ่ายใหม่อีกรอบ  ว้าววว

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
โอ๊ะ ขอบคุณค่ะหมอแมว ไหว้
เพิ่งออกช่องเก้าไปหมาดๆ เลยครับ =w=

// ที่ข่าวออกอย่างนั้นเป็นความจริงซักกี่ % น่ะ ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2008, 19:18 น. โดย n4r2e » บันทึกการเข้า
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,13819.msg1048157.html#msg1048157

ไปต่อที่จู๋นี้จู๋เดียวพอนะครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]