หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Nokhook Paper toy มาร่วมสนุกกัน  (อ่าน 18590 ครั้ง)

ฮือๆ~ ฮือๆ~

ตั้งกะเช้าแล้วง่ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

เจ๊ส่งให้โดยตรงไม่ก็ ฟด ฟก ฟห ฟส เลย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฟ.ฟันสะอาดจัง  กรี๊ดดดดด
น้องเขาเห็นเรา เห็นเขาฟันเราขาวแล้วเหรอ

ได้แล้ว ได้แล้ว ขอบคุณพี่มดแดงค่า  ลันล้า (ตัวจริงคือใครก็ไม่รู้  กร๊าก)

ว่าแต่..อะไร ฟ ฟ กันง่ะ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​

ฟ ฟะ ฟะ เฟิบ ยู  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อย่าลืมส่งกลับไปให้ต้นสังกัดเจ้าของโครงการนะคะ  กรี๊ดดดดด
นานากำลังคิดอยู่ คิดไม่ออก  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากทำ ๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่มีสอบบบบ  ฮือๆ~

ส่งเรียบร้อยจ๊ะนานา
ได้รับเมลล์ตอบกลับมาแล้วครับ  ปลื้ม

มาส่งการบ้านแล้ววว

ทำเมื่อกี้ ตัดเมื้อกี้ แปะเมื่อกี้
ด้วยความบ้าเห่อ

กล้องมือถือถ่ายไม่ชัดเลย ขัดใจ  ใช่ซี้~

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปซื้อกระดาษมาเล่นใหม่ดีกว่า  กร๊าก

ออกแบบเสร็จแล้ว
เมาหัว  ไม่ล่ะ

พับแว้ว  กรี๊ดดดดด

เอากล้องคอมถ่าย สีเพี้ยนมาก  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2008, 21:28 น. โดย น้องนานา ม.4/5 » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3]