หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการ Publish เป็น exe แล้วเพลงไม่ยอมเ  (อ่าน 3704 ครั้ง)
ผมโหลดไฟล์ mp3 จากข้างนอกคับ
ตอน export เป็น swf แล้ว เสีงเพลงมันเล่นตามปกติ
แต่พอ Publish เป็น exe แล้วเพลงไม่ยอมเล่น
ช่วยที่คับจำเป็นต้องเป็น exe เพราะจะทำ cd auto run
รึใครมีวิธีให้ swf มัน auto run ช่วยบอกทีคับ

แนะนำให้อิมพอร์ทเข้าไปเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีวิธีอื่นอีกมั้ยคับ
แบบว่าไฟล์แฟลชที่ผมทำมันเป็นไฟล์ใหญ่อะคับ
แยกเป็นซีนๆ
ถ้าแก้ไขต้องใช้เวลานานอะคับ
 เศร้า
พอสร้างเป็น EXE แล้วพวกโฟลเดอร์ที่เก็บเพลง mp3 ยังอยู่ที่เดิมหรือเปล่าครับ ถ้าแก้ไขไม่ได้ ก็ให้ import เข้าไปในแฟลซ หรือไม่ก็ใช้โปรแกรมอื่นแปลง SWF เป็น EXE เช่น swfkit

L orem ipsum dolor sit amet, consectetuer adipiscing elit. Quisque sit amet nibh. Aliquam eget nibh vel nisi fermentum nonummy. Pellentesque est tellus, blandit nec, lacinia vitae, facilisis blandit, tellus.
 ฮิ้ววว จะลองดูคับ
หน้า: [1]