หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาม : เรื่องการจัดการ Leading ครับ  (อ่าน 5035 ครั้ง)
ผมมีปัญหาแก้ไม่ตก

คือทำได้ทุกอย่างได้ยกเว้นเรื่อง Leading ...
มันอลังการมากครับ ไม่รู้ว่าจะเหลือไว้ทำให้ทำสะพานลอยทำไม

ผมก็ลองทำตามที่เว็บนี้เขียนบอกไว้แล้วครับ (หรือยังไม่หมดวะ)
มันก็ไม่ได้ ตัว Font ผมมีสัดส่วนใกล้เคียงกับ Sarabun PSK มากครับ ของ(SIPA)
ก็เอามันมาลองเป็น Template แล้ว แมร่งก็จะเหลือที่ไว้สร้างสะพานลอยอย่างเดียว

จนปัญญาครับ ถ้าพี่เขียนไว้แล้วช่วยตอบกลับพร้อมลิง เอ๊ยลิงค์ด้วยครับ
คือตอนนี้ผมทำ THESIS เกี่ยวกับ Font อยู่ ไม่รีบนะครับ แต่ขอวันนี้ 55+

ปล. ผมใช้ FontLab (ฟ้อนลาบ...อร่อยดี) 5.0 นะครับ

หลังจากนั้น...

ลองทำแล้วครับ ไม่สำเร็จ ลองปรับมาก - น้อยที่สุด ก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย

ไม่ทราบว่ามันขึ้นอยู่กับตัวโปรแกรมมีปัญหาหรือเปล่าครับ   ง่ะ

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ

สำเร็จแล้วครับ, ผมเซ่อเอง  ไม่ล่ะ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

กำขี้ดีกว่ากำตด แต่ถ้ากำสดๆ กำตดดีกว่าครับ
แก้ยังไงครับ ช่วยอธิบายเป็นวิทยาทานหน่อยเด้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำตามที่เขียนไว้ใน Fontice น่ะครับ

อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่แอนไม่ยอมอ่าน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ช่วงที่ผ่านมางานยุ่งมากๆเลย ไม่มีโอกาสเข้ามาบอร์ดเลย

ถึงมาช้า แต่ก็ขอขำแอนด้วยคนนะครับ  กร๊าก

psk design un.,ltd.

ช่วงที่ผ่านมางานยุ่งมากๆเลย ไม่มีโอกาสเข้ามาบอร์ดเลย

ถึงมาช้า แต่ก็ขอขำแอนด้วยคนนะครับ  กร๊าก

ว๊ะ ว๊าววว Font สวยมากเลยครับ Sarabun PSK ผมใช้เป็น Defult งานที่มี Text ของผมเกือบทุกชิ้นเลย

ว๊ะ ว๊าววว Font สวยมากเลยครับ Sarabun PSK ผมใช้เป็น Defult งานที่มี Text ของผมเกือบทุกชิ้นเลย

ลันล้า

psk design un.,ltd.
หน้า: [1]