หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับผู้ชื่นชอบงานถ่ายภาพ Portrait  (อ่าน 7120 ครั้ง)
ขออนุญาตน้าแอนครับ ขอแนะนำหนังสือสำหรับผู้ที่ชื่นชอบการถ่ายภาพแนว Portrait โดยเฉพาะครับ เขียนโดย ไม้หลัก คนเดิมครับ

อยากทราบความคิดเห็นภาพที่ลงบนปกครับ ว่ามันโดน!!! หรือเปล่า

ผมได้มีโอกาสเห็นไฟล์ดิบหลังกล้องของรูปนี้แล้วถึงกับทึ่ง..!!!! ใกล้เคียงกับภาพบนปกมากเลย

รูปจริงจะเห็นเส้นขนเล็กๆ อยู่ระหว่างคิ้วด้วย การจัดแสง ลงตัวจริงๆ
อิมแพ็คแล้วอ่ะครับ  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ผมดูทีแรกตกใจหมดเลย...  มันหลอนแบบแอนว่าแหละ

มีขายนานละครับ สนใจอยากได้เหมือนกัน  เจ๋ง

DiggityDaw aka วัวโหดด
ยังไม่มีวางขายนะครับ รอแป๊บนึ่ง วางแผงประมาณ 19 ตค.

เดี๋ยวทราบข่าวความเคลื่อนไหวอย่างไรแล้ว จะมาอัปเดตให้ครับ
รอซื้อเลยครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โห.. เห็นอย่างงี้แล้วนั่งรอเลยค่ะ

ยังไม่มีวางขายนะครับ รอแป๊บนึ่ง วางแผงประมาณ 19 ตค.

เดี๋ยวทราบข่าวความเคลื่อนไหวอย่างไรแล้ว จะมาอัปเดตให้ครับ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

DiggityDaw aka วัวโหดด
โห.. เห็นอย่างงี้แล้วนั่งรอเลยค่ะ

ใจเย็นๆ นะจ๊ะ

ตอนนี้เข้าเปิดให้จองหนังสือแล้ว ใครจองจะได้ส่วนลด 15% ครับ

เล่มนี้พิมพ์จำนวนจำกัดครับ ไปจองไว้เลยก็ได้นะ ลองเข้าไปดูเนื้อหาได้ที่

http://www.19studio.com/viewtopic.php?t=954

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.ย. 2008, 10:45 น. โดย สมต้น » บันทึกการเข้า
รอพี่สมต้นซื้อให้   กรี๊ดดดดด
มาอัปเดตข้อมูลครับ

เขาเปิดให้จองหนังสือแล้วนะครับ ลดถึง 15% ผ่านระบบออนไลน์ อ่านรายละเอียดกฎกติมารยาทการจัดส่ง การสั่งซื้อได้เลยครับ

http://www.se-ed.com/eshop/

คลิกที่ชื่อหนังสือ Portrait ที่มุมบนขวาได้เลย

ส่วนนู๋บุ๋ม ก่อนอื่นต้องซื้อกล้องก่อนนะ เดี๋ยวหนังสือจัดการให้ แฮะๆๆ

ปกด้านหลังนี่แบบว่า  อู้ย..

ชอบละซิท่า... แหล่มเลย
พี่สมต้นผมมีกล้องแล้วครับ  กรี๊ดดดดด

กล้องดิจิต่อนตัวน้อยๆนะ ใช้ได้ป่าว

ถ้ากล้องตัวใหญ่ๆก็ไม่มีครับ  เศร้า
หน้า: [1] 2