หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด บุ๋ม  (อ่าน 26160 ครั้ง)
ขอบคุณค่ะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดจ้าบุ๋ม...

ของขวัญ ติดไว้ก่อนนะ เดี๋ยวดึกๆหน่อยวาดให้

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
วาดไรอ่ะ  กรี๊ดดดดด
ก็เห็นบอกจะให้ดีต้องมีของขวัญ เลยกะว่าจะวาดรูป + ลงสีให้..

เพราะปกติก็ทำแบบนี้จนชิน

แค่นั้นเองท่าน

กร๊าก

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
Happy Birthday ในนี้อีกรอบนะจ๊ะ

ขอให้น้องสาวมีความสุขมาก ๆ ในทุก ๆ เรื่อง

หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้า ประสบความสำเร็จ

พบเจอคนดี ๆ มีมิตรที่ดี และก็เลิกดื้อ เถียงข้าง ๆ คู ๆ ได้แล้วนะวุ้ย

ขอให้แข็งแรงทั้งกายและใจ
เจอะเจอแต่เรื่องดีๆทุกวี่วัน
จนเบื่อกันไปข้างนึงเลยนะครับ
สสวก. ครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ขอบคุณค่า  ยิ้มน่ารัก

//
เถียงอะไรคะเจ้ ดื้อเด้อที่ไหน ไม่เห็นจะเคย  น้องดำ

น้องดำ

จะรอดูนะปริ๊น ขอบใจมากๆ  ยิ้มน่ารัก
สสวก จ้า.....................................

ขอให้โลกของบุ๋มเป็นสีชมพู๊......................................................................

อ๊าง~

ลันล้า ลันล้า ลันล้า

มีความสุขนะคะ แม่ของบุ๋ม และ บุ๋ม
สุขภาพแข็งแรงคะ

ก้าวไปตามฝัน..แม้ปัจจุบันจะกินแกลบ T_T
สุขสันต์วันเกิดนะครับน้องบุ๋ม

ขอให้น่ารักทุกวันๆ สุขภาพแข็งแรงผอมเพียว ยิ้มน่ารัก

Reading Learning & Sharing
สสวก.ค่ะ

ขอให้มีความสุข แข็งแรงทั้งหายและใจนะคะ  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ขอให้เเข็งแรงๆ เป็นที่รักของทุกคนนะคะ  หมีโหด~

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
สุขสันต์วันเกิดนะครับ

ขอให้พรที่ทุกคนให้เป็นจริง  กรี๊ดดดดด

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
Happy Birthday!!!

ขอให้มีความสุขมาก มาก มาก

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
สุขสันต์วันเกิด เมื่อวานก็ไม่บอกกันเลย มีความสุขมาก ๆ นะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5