หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับติดต่อการแข่งขันกับทีม FST  (อ่าน 43381 ครั้ง)
อย่าให้มันเป็นแค่กระแส ที่เกิดในฟอนต์ ฮิตกันไปพักนึงแล้วสลายไป
เหมือนอย่างหลายๆสิ่งที่ ที่นี่  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ผมไปสอยพรีเดเตอร์ เอ็กซ์ มาแทนน้องแดงแป๊ดที่ขาดไปแล้วนะ  เศร้า
จะนัด ก็นัดเวลากันเลยครับ

ปกติผมไปเตะกับอาจารย์ เพื่อนๆ ทุกสัปดาห์ที่ฟลิกครับ
สองทีมบ้าง สามทีมบ้าง แล้วแต่ว่าแต่ละคนจะว่างกันมั้ย

พวกผมเล่นกันไม่เน้นแพ้ชนะมากครับ ออกจะชิว+เล่นเพื่อสุขภาพนิดนึง

แต่ละคนอาจจะป้อแป้กันนึดนึงครับ (กราฟิกดีไซนเนอร์ก็งี้วันๆนั่งอยู่แต่หน้าคอม น้องดำ)

สนใจมาร่วมเตะกันได้นะครับ ยิ้มน่ารัก

นี่เป็นเวปของสนามที่ไปเตะครับ
http://www.flickfc.com/
ผมไปสอยพรีเดเตอร์ เอ็กซ์ มาแทนน้องแดงแป๊ดที่ขาดไปแล้วนะ  เศร้า
[/qu

เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]